Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shinyanga university

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Safari_ni_Safari, Oct 4, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Tayari ahadi imeanza kutekelezwa na CCM

    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ]

    [​IMG]

    Hahahaaaa...!
    Ni wapi hapa mkuu?
    Picha bomba na inatenda haki kwa idara ya raha ndani ya ubongo!
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh Kazi ipo wakuu, nimebaki kuangalia tu.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kolandoto...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ahahahhahaha!!! C-CM CCM CCM CCM CCM CCM CCM CCM.
    Nambari wanieeeeeeeeeeee nambari ni cc em
    nambari wanieeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Nambari wani ni cc eeemmm.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Shinyanga tieni tieni tieni kwa moyo mmoja nambari one yeeeeeeeeeeee eh nambari one ni cccccccccccccccccccccccccccm
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Used to be a lepper colony in Kolandoto,Shinyanga
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnacheka nini sasa wakati hapa ndo tunapatia wataalamu wetu.
    Nilikuwa sijacheka tangia asubuhi! Dah Thanks guys for this. Kidumu Chama Cha Mapinduziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Nafkiri ahadi ya ccm ilikuwa ni hii na imetimia

    figure2.jpg
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mkuu uliyeweka UDOM....ni kweli hilo limetendeka na hatukatai....tatizo ni kuwa badala ya kwenda mbele CCM inazidi kurudi nyuma...
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Leo anateuliwa Mkuu wa Chuo....guess who??????
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Faculty of Oriental Studies na wanafunzi toka India

    [​IMG]
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hall 5....au Serengeti!!!!!!!!

    [​IMG]
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Admin Block

    [​IMG]
     
  15. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ni nyumba ya dean of student
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani msinchekeshe mie, loooooooool!
     
  17. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kebehi ya aina hii itawagharimu, Shy ni eneo linalowapatia kura za kishindo mnaanza kufanya matharau yenu ya kutudanyia Chuo kikuu hewa ili mpate adabu ya kuiheshimu shinyanga mwaka huu tunampa ile nyingine ya Pipoosi pawa ninyi mtako mtakoma ubishi MTASHA MTASHAAAAA KWELIII:rain:
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    Na hii ndo entrace ya Nkrumah Hall... images.jpeg
     
  19. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Wala haikuwa ahadi yao, wewe umepitia ilani ya CCM 2005? UDOM haikuwepo, hiyo ilikuwa ni moja ya kukurupuka kwa muungwana matokeo yake UDOM inazalisha digrii fake na mbovu.
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nyie vijana acheni fujo, mbona mnawaongezea msumari kwenye donda?
     
Loading...