Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shinyanga tume yasuasua kutangaza matokeo ya majimbo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PEDE, Nov 2, 2010.

  1. P

    PEDE Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashanga kwanini matoikeo ya majimbo mengi ya mkoa wa Shinyanga yamechelewa kutangazwa.Na majimbo yenye nguvu kubwa ya upinzani-CHADEMA hayatangazwi kwa muda mpaka watu wachome moto majengo au kuandamana ndipo yanatangazwa.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Matokeo mwaka huu hayatangazwi mbaka watu wafanye fujo!!msipofanya fujo CCM wanachakachua!!
     
  3. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    SIna imani na tume!
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tume hovyo sana, wanadai wanawajibika kumbe wanatuibia wananchi, jamani kuweni imara huko majimboni hizo pipi mnazoahidiwa zitawahukumu baadae kama mtazikubali.
     
Loading...