Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shinyanga kuwa na Chuo Cha Madini kuanzia Mei 2009

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Mar 19, 2009.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna chuo cha madini ambacho kitakuwa kikitoa mafunzo katika ngazi ya Astashahada na stashahada na baadaye kupanda kadiri siku zinavyokwenda.

    Chuo hiki kitakuwa katika mkoa wa Shinyanga - manispaa ya Shinyanga - na kinaanzishwa na taasisi inayojulikana kama Earth Science Institute Of Shinyanga ESIS na mhula wake wa masomo wa kwanza unaanza mwaka huu.

    NI ukombozi kwa wakazi wa mkoa wa Shinyanga na kanda ya ziwa ambao licha ya utajiri wa madini walio nao - wamekuwa wakiendesha shughuli zao kienyeji na hata kutofaidika na rasilimali zao.

    Kisomo katika fani hii kitawakomboa.

    Unaweza kugonga hapa kwa habari zaidi:
    Earth Science Institute of Shinyanga (ESIS)
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu kwa kutufahamisha.
     
  3. K

    Kigeugeu Member

    #3
    Mar 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema tu haujatuambia chuo kitamilikiwa na nani na kitafadhiliwa na nani??

    Je chue cha Elimu ya Juu kama vingine?

    Hivi Shy kuna Chuo kikuu hata kimoja kweli hadi sasa?
     
  4. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #4
    Mar 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kigeugeu shinyanga kuna chuo labda ishu kama ni cha elimu ya juu au?KORANDOTO ni chuo nafijiri na shycom pia kimekua chuo
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Natumaini mpaka wanamaliza masomo... Kutakuwa kumebaki mahandaki Hakuna madini hata kidogo...
     
Loading...