Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shindano la.....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Nov 12, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja alikuwa amejipanga foleni katika shindano la kumpata mtu mwenye dick/pen*s ndefu zaidi.Alikuwa ni mtu wa nne kuingia na ndipo alipoikuta rula ya sentimeta 100.Rula ilikuwa imewekwa alama sehemu tatu na wale watu watatu waliomtangulia;23cm,29cm na 35 cm.Jamaa alipojipima urefu wa dick yake akafikisha 40cm,akaanza kushangilia akidhani amewafunika wenzake wote.Msimamizi akamwambia;kijana,wewe umejipima kuanzia mwanzo wa rula(0cm) kwenda mwisho wa rula(100cm) lakini wenzio watatu waliokutangulia wamejipima kuanzia mwisho wa rula(100cm) kurudi mwanzo wa rula(0cm) kwa hiyo wewe huna lolote,kajipange upya.
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha jamaa kanywea mbaya
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nafikiri ilinywea na ikawa ndogo kama pipi ya kifua. Nalog off
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani hakuamini alichoambiwa!
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    sm 40, naye si haba! Kama tembo vile huo mshipi, aende akishangilia peke yake.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu,ila yule aliye mark 23cm maana yake ana (100cm-23cm)=77cm!
     
  7. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mh, napita tu!
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sijasikia uki log on
     
Loading...