Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shindano la NYAMA CHOMA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Mar 20, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    GTs mnaliongeleaje hili?
    binafsi nimeona ni ubunifu mzuri haswa kwa upande wa kuboresha mazingira ya mambo yetu ya nyama choma na ndovu baridii!
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Litafanyika lini na wapi, nije vifaa kamili? kifupi limetulia.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa lipo na safari lager ndo waandaaji au unataka kuaandaa wewe?
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapana Kabby,naongelea hilo hilo la safari lager...
    okey changia mada sasa!
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lipo na linaendelea ndugu!..linaandaliwa na safari lager!
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Aaaaaaaaahh....kumbe!
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na vipi tamasha la Jumamosi...linoga?
     
Loading...