Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shindano la kujamba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by amiride, Dec 2, 2011.

  1. a

    amiride JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lilihusisha watu watatu MWAFRIKA, MZUNGU na MUHINDI. Akaanza kujamba mwafrika amewekewa mic duh mpaka tilles zikapasuka watu wakashangilia sana ikaja zamu ya mzungu alijamba mpaka vioo vya magari vikapasuka zamu ikawa ya muhindi akajamba kaushuzi kadogo wacha watu wamzomee. pembeni yanapofanyika hayo mashindano kuna kanisa akatoka padri akasema huyo alojamba mwisho(mhindi) ndo mshindi watu waka:lol:zomea akawaambia njooni muone watu kuingia kanisani wakaona yesu katoa mikono msalabani kaziba pua
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kweli kali
     
  3. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Duh..si mchezo .nakumbuka nilishhudhuria shindano flani la ugumu basi kuna jamaa alijamba wimbo wa taifa na akawa mshindi
     
  4. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani yesu kaingiaje hapa? respect the belief of ur fellowz
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Ndo hang over zinavyoanzaga za weekend hivi!!
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [h=6]Mama akimwambia mwanae,
    Mwanangu! Baba yako cjui dhehebu gani? Maana
    mbele yumo,
    nyuma yumo! Nashindwa kumuelewa kabisa
    Mtoto akamjibu
    Labda ni mfuasi wa dhehebu la David Cameroun!
    [/h]
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [h=6]Jamaa alienda duka la nguo kununua zawadi kwa ajili ya Birthday ya mchumba wake...

    Baada ya kuchagua sana akaona ni bora amnunulie pair ya GLOVES za kuvaa mkononi kama za maharusi kwa sababu ndicho kitu alichopendelea sana lakini mchumba wake hakuwa nazo...

    Kwa kucndikizwa na dada wa mchumba wake (shemeji yake) waliokutana town wakaenda mpaka duka la nguo na kumnunulia mpenzi wake hizo Gloves. D...ada mtu naye aliona si mbaya akajinunulia nguo za ndani mbili (bikini)...

    Wakati wa kufunga, muuza duka akamix vitu na kumfungia dada mtu zile Gloves na yule mchumba wake akawekewa zili bikini 2. Bila ya kuangalia jamaa akaomba afungiwe kwenye box la zawadi na kuomba muuzaji amuwekee na ki-note alichokiandika kilichosema....

    "Kwako mahabuba wangu!!!

    Nimekuchagulia zawadi hii kwa sababu huna tabia ya kupenda kuvaa kila tukitoka out...

    Kama icngekuwa dada yako ningekuchagulia ndefu zaidi na pana lakini dadako anapenda kuvaa fupi za kamba kamba kama hizi ambazo ni rahisi kuvaa na kuvua...

    Mimi sikutaka sana kuchagua aina hii lakini dada muuzaji hapa nilikonunua alinionyesha na yeye aina hiyo hiyo kuwa ndiyo anayopenda kuvaa. Nilimpa ajaribu zako kwa ajili yangu nione, na kwa kweli alipendeza sana.

    Natamani ningekuwepo nikuvalishe tena mbele ya watu siku ya kuvishana pete ili usije vaa zibaya kwa sababu nilimuona alivyo vaa na kufunga kwa umakini na taratibu sana...

    Ukivua hakikisha unazikung'uta kabla ya kuzivaa tena siku nyingine kwa sababu najua hutazifua mara kwa mara...

    Nakuomba sana uvae jumamosi jioni tukionana japo huna tabia hiyo, ukishindwa njoo nitakuvalisha...."

    From your love!!!
    Byeeee.
    [/h]
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    shante!!
     
  9. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Was this aired on Chinese Al Jazeera ?
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    dah... zote kali. cheka mbaya kabisa.
     
  11. a

    amiride JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    VW ilikutana na BMW kwenye mataa BMW akamuuliza VW shekh mbona macho yamekutoka hivyo(nadhani mnafahamu taa za VW zimejitokeza kwa mbele) VW akamjibu hebu na wewe wekewa engine matakoni uone kama macho hayatakutoka:lol:
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahahaha! sijapita mda hili jukwaa
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Basi lilipata ajali, mchanga aliyekuwemo akakatika kidole cha mkono wa kulia, akaanza kulia uii jamani kidole changu sijui nitaandikaje cheki. piakulikuwa na masai watatu kwenye ile basi mmoja alikatika kichwa wenzake waliopona wakamwita. Molel? jamaa kimya wakaita kama mara tatu hivi jamaa kimya wakafuata mchaga analeyelia wakamchapa na fimbo af wakamwambia. nyamasa we nakatika kidole af nalia wakati Molel nakatika kichwa na yuko kimya.,
    weekend njema.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    makubwa!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni nzuri inafurahisha lakini umekosea kuicopy title nyingine na ujumbe mwengine..:A S embarassed:
     
Loading...