Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shindano kijijini kwetu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mamanalia, Sep 7, 2011.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa kijijini kwetu kulikuwa na dada mmoja kiruka njia sana. Ilifikia wakati watu wote walimjua na hata wanaume wengi kuwa wameishaenda naye. Siku moja mfalme alimwita na kumuuliza hivi kati ya hao wote ulioenda nao kuna ambaye hajakukuna vizuri ukaamua kuishi naye? Akasema bado hajamuona hata mmoja, wote ni vilaza hawajui kufanya vizuri hata huwa hawezi kutoa milio ya kufurahi katika tendo la ndoa.

    Basi ikashauriwa kufanyike shindano la wazi watu wasikie, yule mwanaume ambaye atamfanya hadi alie atapewa zawadi na atapata kumuoa binti huyo ambaye kiukweli alikuwa mzuri sana kila idara.

    Basi kukajengwa chumba cha nyasi kaika uwanja na wanaume wakajiandikisha na kuanza kwenda mmoja baada ya mwingine katika siku tofauti.

    Vijana wote walichemka hakuna aliyemfanya huyo binti kulia wala kulalamika.

    Siku hiyo akatokea mzee kikongwe mmoja akaomba naye ajaribu kumfanya huyo binti hadi alie. Watu walicheka na kumbeza huyo mzee sana na siku hiyo kijiji kizima kilikuja ili kushuhudia huyo mzee kama ataweza kumfanya huyo dada angalau atoe sauti humo ndani.

    Basi mzee akafika na binti ndani akavua ili waanze shughuli. Mara yule binti akalia kwa kulalamika akisema "Mfalmeeeee anaingiza kichwaa" (akimaanisha kichwa cha binadamu)
    Mzee akajibu kwa sauti "mfalme hiyo ni kichwa tuu bado yenyeweee"
    Basi mzee akashinda kwa kuwa binti alitoa sauti na akajichukulia kimwana na zawadi.
     
  2. yangoma

    yangoma Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aha ah aaaa
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hadithi yako inatufundisha nini?. Haieleweki.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh..................hbu nisome tena
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ubunifu
     
Loading...