Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shinda LCD TV BURE!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Sep 5, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa wateja wa vodacom ukitumiwa meseji hii ya promosheni usifanye chochote kwa kujibu maswali ukifikiri ni bure ukiweka pesa yako wanakata...hizi promosheni ni wizi mtupu usione neno bure ukaona bure kweli
     
  2. T

    Terimu Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama wewe hutaki kushiriki waache wenzio washiriki!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hakuna ki2 cha bure...............huh
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,227
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    KWANZA hii bendera umeweka ya yale mambwa ya NATO yanayojiita NTC..Haitakiwi hapa Tz itoe kabisa..we dont support traitors here who kills our fellow Africans in Libya...
     
Loading...