Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shimo la panya halizibwi na mkate

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtabe, Mar 2, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jf shimo la panya halizibwi na mkate maana ndo kitakuwa chakula cha panya huyo huyo
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni mesali ua kitendamoja.
     
Loading...