Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shimo gani linalokukera?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mohammed Shossi, May 25, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Habari za asubuhi wapendwa,

    Leo nimeamua kuja na swali hili kutaka kujua shimo gani la barabarani linalokukera. Mimi binafsi nakerwa sana na shimo lililopo makutano ya barabara ya bibi titi mohamed na morogoro na lile kwenye barabara ya united nation kwenye kona ya kuingia muhimbili.

    Nasdhani kwa mashimo yaliyopo kwenye barabara zetu hakuna haja ya kuweka matuta kwani yanasaidia kupunguza speed kwa kiasi kikubwa na kuchangia foleni kwa wale wasiopenda kuwahi kurudi majumbani hii ni faraja kwao.
     
  2. D

    Dina JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mmh, kaka, mbona yako mengi mno? Mimi naishi ukonga, kuanzia kanisa la Lutheran mpaka baada ya Mombasa hapo kati ni mashimo (au sijui uwazi, manake nikisema mashimo nayapandisha chati).

    Hayo ya kona ya kuingia muhimbili, nafikiri ni sehemu ya barabara, hakuna mpango wa marekebisho.
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jana nilipita ile barabara ya uhuru, pale buguruni sokoni/police lile sio shimo bali barabara imekatika, harafu hakuna juhudi zozote zinazofanyika kunusuru ile hali
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wekeni na picha ili kuweka msisitizo na pengine watasikia na kuona maana hayo mashimo ne kero ya Taifa, kila barabara hukosi shimo!
     
  5. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Fungeni tyre za sport au mtembelee defender 110 mtasahau mashimo but remember to hold your breath.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bora ya mashimo, kuna bump ya hatari sana pale kati ya Bar ya maarufu ya LENANA na barabara inayopanda kwenda Ilboru Sec.
    Yaani hapo hata ukikwepeshaje chombo lazima sampu isuguane na hiyo bump..... ha ha haaaa!
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    We we nae unakuwa kama Thomaso picha za nini sasa kwani wewe hutumii hizo barabara agrrrrrrrrrr
     
  8. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna shimo lipo hii barabara wanayotengeneza kigogo wanaita sijui randa bar kitu kama hicho hilo shimo ni balaa halafu linamaji kiherehere chote cha kukwepa foleni ya morogoro kiliniisha maana hapana na haka kavitz kangu nusu kazame hapo
     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi nakerwa na mashimo yote ya barabarani!!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,902
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Barabara nyingi ni mahandaki sio mashimo
    kama barabara ya TANESCO ilipokuwa office ya Tigo zamani
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwanza....Makutano ya kenyatta na Pamba Road.....Kama unapanda na kama unashuka kwenda barabara zote hizo.....usipokuwa makini ream yote ndani,Njia ya kuelekea nyegezi...kuna sehemu imetengenezwa porpose ya ku pumzikia magari makubwa ,pale kuna vitu kama vents hivi zile zinakuwa juu ya mtalo....ebana zimevunjika vinjia ni mwaka wa tatu sasa naziona ziko vile sasa kwa wale wanao penda kukwepa ila bumps pale kwa kupita kushoto au kulia ukitokea mjini au nyegezi...habari yao wanaipata....

    Kuna rafiki yangu aliacha deaf ya Land Cluser pale kwa kujisahau kuwa pale kuna mashimo.
     
  12. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Duh, lile linakera hadi basi kama lile la UN pale wanapopasema jamaa
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna hili shimo sijui tuite handaki? Lipo hapa mtaa wa upanga karibu na haidar plaza yaani ni nouma unaweza hata ukajificha usionekane. Hivi wahusika wa kufanyia ukarabati wameenda likizo?
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sasa hilo la UN road si bora lipo barabara ya ndani ndani lile la bibi titi mohamed na morogoro rd linatia aibu kwani kila mgeni anaeingia TZ akitokea airport kama atakuwa anaenda holiday inn, movenpick, kempinsk, new africa au southrn sun lazima aliingie na kuambiwa karibu tanzania hakuna matata
     
  15. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last week nilipita mbagala nikielekea rufiji...YALE NI BALAA...hapafai,, ni mbagala rangi 3 pale mwisho...mh!
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi hakuna driving school ya kufundisha kupiga na kukwepa mashimo?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Dah! Nilivoona shimo akili yangu ikaanza kufikiria mengine kabisa..
     
  18. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tupo wengi....
     
  19. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,599
    Likes Received: 3,929
    Trophy Points: 280
    una maana ulifikiria lile shimo eti eeh?
     
  20. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    oooh shimo....,kumbe la barabarani du usingefafanua hapa ingekuwa balaaa
     
Loading...