Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shime wapenda mabadiliko tufanye kazi hii............

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 8, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila ofisi ya kata ina daftari la watu wanaotarajiwa kupiga kura,fanya yafuatayo,nenda na ufahamu idadi ya watu waliojiandikisha na weka kumbukumbu ili mwisho wa siku tuibane nec na uchakachuaji wa kura
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka una akili sana wewe ntalifanyia kazi hili suala
     
Loading...