Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"shimawimo"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Sep 26, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Habari wanaJF!

    Nakumbuka miaka ya mwisho ya 80 na mwanzo ya 90, kulikuwa na shirika moja linaitwa "SHIMAWIMO" pale moshi, likimaanisha "Shirika la Maendeleo Wilaya Moshi". Ni kama vile ilivyo kwa DDC ya Dsm...

    Nakumbuka Miaka ile nilikuwa bado mdogo, moja ya mali walizokuwa wakimiliki ni mabasi yaliyokuwa yakifanya route zake toka pale stand kuu kwenda hospitali ya KCMC, stand kuu, Kiboroloni na stand kuu kwenda Maili 6.

    Ndugu zangu hili shirika lilikumbwa na madhila gani? Mali nyingine walizokuwa wanamiliki ni zipi? Nani waliokuwa wasimamizi wa hilo shirika?

    Ndg zangu naomba kuwasilisha
     
Loading...