SHILOLE: Wa kufaidi penzi langu awe nazo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyundo Kavu, Jan 18, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSANII wa filamu ambaye pia anang’ara kwenye muziki kwa sasa, Zuwena Mohamed ‘Shilole’ ameuanza mwaka 2012 kwa kulinadi penzi lake akidai, anayetaka kuwa mume wake awe na mkwanja wa kutosha.
    Tamko hilo amelitoa mbele ya paparazi wa Ijumaa hivi karibuni Mwananyamala jijini, Dar alipokuwa akizungumzia mikakati yake ya kikazi kwa mwaka mpya.
    “Mwaka jana sikuutendea haki sana katika kazi hivyo mambo yangu mengi hayakwenda sawa kiivyo lakini sasa nimekuja kivingine kwani mkwanja siyo tatizo hivyo hata huyo mwanaume atakayetaka kulifaidi penzi langu kama mke wake lazima awe nazo la sivyo bora nibaki peke yangu.
    “Nimegundua wanaume wengi wanapenda mteremko kwa wanawake hivyo mwaka huu huyo anayejiita mume basi ajipange kweli kweli maana na mimi si mlaini bila fedha,” alisema Shilole.

    SHILOLE: Wa kufaidi penzi langu awe nazo - Global Publishers
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yupo kikazi zaidi! lakini kazi ya ukahaba Bongo inalipa sana!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Aaaah Shilole Shilole....mtoto kutoka Igunga, Tabora.
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 6,679
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Sasa tumueleweje, anatafuta mume au anatafuta mkombozi (Mtu wa kumkomboa katika dhiki alizonazo, regardless kama anampenda)...
    Haya mambo ya kupenda kuolewa kwenye mkwanja yamewafikisha wengi pabaya.

    RIP Amina Chifupa...
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Ana uzuri gani?
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,034
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    Duuh kweli hyo ni mikakati ya kikazi..
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kah!huyu dawa yake mtungo 2 kama...........,UCHANGU 2 UME MJAA,Mx
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    safi Shilole...utawaambia nini wajukuu zako?
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtaani kwetu kuna akija Shilole kam 100 hivi, njooni muwaone.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,926
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Lakini wanawake wa siku hizi wa Bongo wengi wao ndio wanamitzamo kama ya hako kabinti.
    Bora yeye kawa muwazi, sio mnafki.
     
  11. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    atasema kuwa K yangu imesuguliwa paka imeota sugu,uki ingiza 2 umeacha nyama,Mx
     
  12. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pale uwanja wa fisi,Mx
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona vyaelea jua vimeundwa.
     
  14. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asa mie siajelewa kitu ki1, anafanya muziki au anauza penzi. Nisaidieni picha yake, simjui mtu huyu na uceleb kaupatia wapi. Kama ni mfanyabiashara wa ngono jadidifu tujue
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,124
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    cheki humu!!!!! zingatia 3:16, 3:48, 6:14,
    Wengine ugonjwa wetu huuuuuuuuuu, anapatikana wapi jamaniiiiiiiiiii?

    Msikilize anaongea nini kwenye 5:07, jamanii mimi hoiiiiiiiiiiiiiii

    [video=youtube_share;5_qlHwSxsbk]http://youtu.be/5_qlHwSxsbk[/video]
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Biashara bila matangazo haiwezi fanikiwa,
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,173
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Wanaume mtakoma karne hii. . .
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Wala hakuna cha kukoma wala nini!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,173
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Mtakoma sana, vidola vyenu vya mabox na vijisent vya kula vumbi lazima vipukutishwe kama majani.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,927
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 83
    kwa hiyo anauza? khaaa
     
  21. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #21
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 113
    Thubutu! Nilivyo mbahiri...hakuna cha Shilole wala Mtoto Shoo
     
  22. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #22
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,678
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Na awe tayari kuambukizwa Ngoma.
     
  23. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #23
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Steve Dii kanambia umefulia...shilole utamuona kwenye kideo tu! Hahaha
     
  24. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #24
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    ...wa mia mia mbona bado wako wengi tu......huyu katumika sana hata hivyo
     
  25. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #25
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,945
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 63
    wtu watammega na kusepa..kumbe yeye shida yake ni mipesa
     
  26. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #26
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,173
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Hahahha mpaka mtoto shoo unambania? Sasa ataendeleaje kung'aa bila matunzo?
     
  27. N

    Nyokamzee Senior Member

    #27
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mwambieni aje huku arusha, kama ni pesa 2 hamna shida atapata pesa anazotaka, lakn aje akiwa bikra na si yakutengeneza.
     
  28. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #28
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,173
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Hata hizo mia mia ni pesa...ukimpa mara tano anapata fungu la mchicha. Alafu kutumika kwani nyie hamjatumika?
     
  29. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #29
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,017
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo maana yake
     
  30. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #30
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,938
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duuu!!Mungu tusaidie.Halafu hizi nyimbo za pwani mbona kama ni matusi jamani...Huko kucheza kweli kunaruhusiwa na Baraza la sanaa???????
     

Share This Page