Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shilole: Bila pombe nakuwa goigoi faragha

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyundo Kavu, Feb 9, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    MSANII wa filamu, Zuwena Mohamed ‘Shilole’ ametoa kali ya mwaka na kueleza kuwa, kwa aibu aliyonayo awapo faragha na mwanume ni lazima awe amekunywa pombe la sivyo mambo hayawezi kwenda sawa.
    Akizungumza na Ijumaa juzi kuhusiana na maisha yake ya kimapenzi, Shilole alisema anafanya hivyo akijua kuwa mbali na kumuondolea aibu pia pombe humpa stimu ya kimahaba na kumfanya awe mchangamfu kwa mpenzi wake.
    “Katika mapenzi pombe inanisaidia sana kwani najijua nilivyo na aibu, bila kunywa pombe wala sipati stimu ya mapenzi na hata nikiwa na mwanaume anaweza kuniona labda ni mshamba wa mambo hayo kumbe ni aibu tu,”alisema msanii huyo.
    Shilole ni msanii ambaye katika maisha yake amekuwa akiweka mbele vilevi vya aina mbalimbali ambapo katika siku za hivi karibuni aliwahi kunaswa akitafuna mirungi.

    Shilole: Bila pombe nakuwa goigoi faragha - Global Publishers
     
  2. m

    muleba Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo nae c cku nyingi ataanza kutumia na unga mana pombe itafikia muda haitamsaidia so atahitaji kitu chenye nguvu zaid ajitahid zaid
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tenaaaaaa...
     
  4. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanza nampa pole huyu msichana mwezangu alivyo toka kijijini alikuwa msichana mzuri amefika mjini amekuwaa limbukeni wa maisha na hanasa juzi tu wamemkosa kosa kuliwa uroda na vijana kibao
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    Huyu bin -ti
    anapenda sana,
    or ananunua kuandikwa
    front page za udaku,
    mara nimemtema
    cjui mwimbaji flani,
    mara papaaa kikojozi
    anansingizia sna
    uhusiano nae,
    mara nna mimba
    ya serenget boy
    flan. Mara stumii
    mchina hili ni kalio
    langu orijno anamatatizo
    lazma.
    Hana soko
    naona anasaka kwa ngv zote,
     
  6. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  7. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  8. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anatoa hela kwa wandishi atolewe magazetini
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wanawake kwa kupondana!
     
  10. K

    Kalulu Metusela Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sibure hata alibakwa.., halafu akionge na ijumaa ya feb 10-16 anasema kitu ambacho hatokisahau ni kubakwa kwake.. Mwanamke anayejisifia kwenye pombe ni mpumbaavu tu., na ilibidi kiwe ni siri yake kwani ni aibu sana mwanamkke afikie stage ya kuskia raha hadi awe amekunywa.., inamaana huyu dem akilewa zinapanda na yeyote anaweza kumchezea...
     
Loading...