Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shilole ajikita kwenye Muziki

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Amon, Mar 25, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Alisema hana upinzani kwenye Filamu kwani nafasi yake iko kubwa, kwa kuonyesha uwezo wake kwa sasa yupo kwenye maandalizi ya kuisuka albamu ya muziki wake na nyimbo mbili zipo tayari na zinasikika redioni.


    Si mwingine bali ni yule Mwingizaji wa jinsia ya kike kwenye Sanaa ya Filamu Swahiliwood Zuwena Mohamed ’Shilole’, alisema kwamba baada ya kufanya vizuri kwenye Filamu na kuonyesha upinzani kwa waigizaji wengine wa kike na kuwafunika.


    ameingia katika fani nyingine ya muziki ili aweze kuwakimbiza huko na kuongeza mashabiki kwa kila fani anayofanya kwani lengo lake ni kuwaburudisha wapenzi wake wa filamu na muziki pia .


    Shilole anauwezo wa kuigiza, anaweza kusema kwamba hana upinzani kwenye Filamu kwani nafasi yake iko kubwa, kwa kuonyesha uwezo wake kwa sasa yuko mbioni kurekodi albamu yake ya muziki.
     
  2. g

    gkipps Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna mtu kachemsha kuingia kwenye muziki ni huyu,ni ushauri tu uamuzi wake
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio muziki ni mziku wa kibasha sikiza ule wimbo wake na qchila
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huwa sielew anaimba vitu gan huyu dada
     
  5. z

    zilakina JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Anaimba au anaongea.kazi kweli kweli.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa nini unasema hivyo mkuu?
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwani anaimbaje? maana mimi sijawahi kusikia nyimbo zake hata siku moja.
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ni kwamba hajui kupangilia mashairi au nyimbo zake hazina ujumbe unaoeleweka?
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wimbo gani huo mkuu? Embu tuwekee tupate kuusikiliza ili tuweze kuona uwezo wake katika fani hii ya muziki.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuna anachoimba, labda kama ni biashara ndani ya biashara.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Biashara ndani ya biashara? Una maana gani mkuu?
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    kuimba= no
    kukatika= yes
    advice= ajiunge twanga awe dancer,or kanga moja moko or kitu tigo or baikoko.
    nifikiri kwa hapo atafiti.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Safi shana Zuwena! Uko juu dada.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    upuuzi mtupu
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ujumbe wako umefika.
     
  16. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mie napenda uchezajiwake
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    DUh! Haya bwana.
     
Loading...