Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shillingi MIA imeenda wapi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mujumba, May 7, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Nguo inauzwa sh 10,000 we huna pesa, ukaamua kukopa kwa dada yako sh 5000 na kwa kaka sh
    5000 ukapata sh 10,000. Ukaenda ukapatana na kununua kwa sh 9,700 ukarudishiwa sh 300. Ukaamua kupunguza deni. Ukatoa sh 100 kwa kaka ... na sh 100 kwa dada, ukabaki na sh 100. Hivyo ukawa unadeni kwa kaka 4900 na kwa dada 4900, ukijumlisha unapata 9800, ukiongeza na ile 100 ya
    kwako inakua 9,900. JE 100 IMEKWENDA WAPI??[/h]
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    SASA SI UMEWALIPA 100 KILA MMOJA SO WANAKUDAI 9,800 SIO 10,00O TENA SO HATA UKIPATA 10,000 UTAWALIPA 9,800 AMBAPO UTABAKIWA NA 200 UKIJUMLISHA NA 100 ULIYOBAKIWA NAYO BAADA YA KUWALIPA INAKUA 300 AMBAYO NDIO PUNGUZO ULILOPEWA DUKANI. KAMA HUJAELEWA UlizA¬ô
     
  3. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itakua imedondoka!
     
  4. rfjt

    rfjt Senior Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    -5000+1= -4900 sawa!
    -5000+1= -4900 sawa!
    -9800+1= -9900 si sawa!
    -9800+1= -9700 SAWA!!!
     
  5. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    9800 hili ndilo deni hauwezi ukajumlisha 100 coz 100 imehesabiwa kwenye. 9800-100=9700 tumia toa si jumlisha.
     
  6. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loading..........

    loading failed!
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumieni MAGAZIJUTO
     
  8. roja24

    roja24 Senior Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mmmh. kazi kwenu St. Kayumba/Kata
     
  9. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jaribu kaka
     
  10. S

    Skype JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hili swali limekua kero sasa, kila uchao watu wakilala wakiamka wanaedit maneno ili waonekane wao nondo kumbe wapi, ni kopi pest kwa kwenda mbele. Tunashukuru kwa hii tabia.
     
  11. CHIHAYA

    CHIHAYA Senior Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbuka wengine ndo wanajiunga hapa leo na wengine huwa wamezoea majukwa fulani hili ndo wanafungua leo mkulu!
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135


    10,000-300=9,700/2=4,850+100=4,950
    deni kwa mtu mmoja. Kwa watu wawili
    9,900(4,950*2)+100(uliyonayo
    mkonon)=10,000.
    Umeridhika?
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Then what?
     
Loading...