Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shilling ya Mwinyi ilikuwa na madini gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Feb 27, 2012.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wadau nakumbuka miaka fulani iliyopita shiling ya Mwinyi ilikuwa inatafutwa sana mara baada ya benki kuu kuiingiza kwenye mzunguko, wakati huo umri bado sana. hivi ilikuwa na madini gani maana masonara walikuwa wanahiitaji mno?
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaaaah kaka/dada umenikumbusha mambo hayo, wakati huo nilikua mwalimu pande za Makete, ilikua ni mwaka 1988 au 1989, ule uvumi ulianzia Dar es salaam, Lol mambo haya yakuchekesha na kusisimua akili.
     
  3. howard

    howard Senior Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nakumbuka nilikusanya mpk zikafika 50 ikatokea kuna ishu ya kukodisha na kujifunza baiskeli nikatumia zote, baada ya muda napata taarifa zinatafuta iliniuma sana ila hata mimi sijui zilikuwa zina madini gani na watu kweli walikuwa wanahangaika kuzinunua nakumbuka
     
Loading...