Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shilingi yetu mbona inaporomoka sana!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MTWA, Oct 18, 2011.

  1. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tangu juzi naangalia pesa yetu inaporomoka kwa kiasi kikubwa sana, nilitaka kupata dolla lakini imetoka 1650 na jana usiku nakuta imeanzia 1685 hadi 1704 halafu ni ndani ya mda mfupi inafluctuate tu. HIVI NI KWA NINI AU NDO TUNAIUZA NCHI???
     
  2. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Shilingi imeporomoka kwasababu ya mfumuko wa bei. Mfumuko wa bei unatokana na gharama za dishati ya mafuta na umeme. Upungufu wa nishati unatokana na sera mbaya za serikali.

    Jibu lako: Shilingi inaporomoka kwasababu ya sera mbaya za serikali
     
  3. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Naweza nika kuonesha biashara pekee itakayoweza kukuingizia kipato halali....bila kuzingatia kushuka thamani ya tsh...kwan ni biashara pekee itakayo kuingizia kipato kwa viwango ya dollar....so hutowaza tena kuhusu hali ya uchumi wa nchi yako.....tembelea Rolf Kipp - Prosperity Central Opportunity

    Thanx & goodluck !!!
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    oh yeah
     
Loading...