Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shilingi yashika patamu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 23, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee kwa kweli sasa TZS inapanda thanani dhidi ya madafu ya Obama, kwa sasa 1US$ = TZS 1560 two months ago ulikuwa say unataka kununu nje kitu cha US$ 20000 ungetumia TZS 5m zaidi kama unataka kununua sasa..

    My take: Huu ni wakati muafaka wa kuagiza bidhaa toka nje..
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    huu ni wakati muafaka wa kununua dola, ikifika jan, feb mwakani, dolor inarudi pale pale.
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu ya kweli hayo au unatutania? ngoja nikalipie mapema zile huduma zetu wanazotuchaji kwa fedha ya Obama kabla hili sarafu halijaporomoka tena maana haliaminiki hata kidogo.
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    subiri ifike tarehe 11-15 januari........demand ya usd iko chini kipindi hiki cha masiku kuu watu hawaaigizi sana vitu nje wengi wako mapumzikoni!
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo miezi ya neema kwa serikali.

    Mazao ya korosho, kahawa na pamba ndiyo kipindi yanauzwa kwenye masoko ya nje kwa dola hadi mwezi January, kama hakutakuwepo na matumizi ya hovyo hovyo shilingi inaweza kuwa na nguvu hadi mwezi February 2012.
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna kipindi $1 ilikuwa Tsh 5, au umesahau asili ya neno daladala?
     
  7. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dola imeshuka thamani against major currencies.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamanda, kwa uchumi wetu wala huwezi jua ufanye nini, juzi nimenunua dola ilipokua 1700 (baada ya kushuka from 1910) kwa sasa imekula kwangu.... all the value are rather managed kama currency ya ghana in 2006/7
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Shillingi imeshika hatamu kwa muda tu shilingi haina nguvu kuliko Dollar . Shilingi nguvu yake ni ya soda kama ni soda itakuwa ni Pespi cola, ngojeeni uingie Mwaka mpya muone shillingi itakavyoshuka chini.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du hongera mkulo na mwana-uchumi dr dr dr kwa kuipandisha thamani shilling
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama wabeba 'box' watafurahia hii habari? kwa taarifa yenu, kipindi cha Octoba/Novemba baadhi ya wabongo wlioko juu walikuwa wanatabasamu kimyakimya!
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Dola ndo imeshuka b'coz imechapwa nyingi kwa sababu ya sikukuu za mwisho wa mwaka ngoja february utaona
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Na Mimi imekula kwangu sijui nilieau ninyamaze!!:eyebrows:
     
  14. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dola 1 itakuwa buku 1800 baada ya tathmini ya mafuriko kutoka!
     
Loading...