Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shilika la reli lapigwa ngwala na uchumi ukapinduka vibaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ERIC JOSEPH, May 25, 2012.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani wenzenu huku mbeya hatujui hatima ya treni mana sasa lipo la kutoka dar mpaka mbeya kuendelea tunduma na zambia wamesitisha je mwisho wake ni nini mpaka sasa ni zaidi ya miezi mitatu je ule mungano wa zambia na Tanzania umekufa au ndo migogoro isiyoisha wananchi tunateseka tatizo nini
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...70%
     
Loading...