Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shikamooni wachina (ni haoo)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Arushaone, Aug 2, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa mapenzi yangu na kwa ajili ya watz wenzangu wote natoa ahsante kwa mchina kwa kurahisisha maisha ya waafrika. Kama ni saa, simu, vyombo, bodaboda nk tusingeweza kumudu gharama zake kama zingetoka usa/japan/uk/etc. Ahsante kwa mchina once again...
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WAchina hawamsaidii mwafrika bali wanazidi kumuharibia kwasababu ya kutuletea vitu visivyokuwa na ubora. ni bora waje wamarekani ambao watatuuzia vitu kwa ghalama kubwa lakini vitakuwa na ubora mzuri.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Simu ya kichina inachajiwa siku nzima hiyo sio simu. Ukiisondosha tu imekula kwako...
     
  4. P

    Percival JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,189
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Huyo Mmarekani mwenyewe hana lake sasa nategeme mchina kwa bidhaa hata makampuni yao yanatengenezesha vitu vyao China na kukuuzia wewe hapa kwa bei ghali. Mchina ni mkombozi kweli
     
  5. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sisis tumeshindwa wenyewe! Kama sio kuua viwanda vyetu sasa hivi vyote vinavyoletwa na mchina tungekuwa tunatengenea. Pamoja na yote mchina yuko juu mno! Waafrika tunapenda vitu rahisi mchina huyo huyo anauza simu europe, marekani na quality yake iko juu! HONGERA MSHINWAA KWA KUWAJALI WATZ!
     
  6. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bila mchina vitu vngemilikiwa na wachache!! unadhani vtu original hakuna!!? but mtu anaenda dukani anaacha original anachukua mchina!! chezea mchina weye!! kwa mmarekan unapata simu moja lakini kwa mchina unapata simu mbili tena double line!!!
     
  7. S

    Starn JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtabaki hivyohivyo na mawazo finyu
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Yangu macho kama kweli au la! :ranger:
     
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwakuliona hilo we mwenyewe shahid mtu akitajiwa kitu kwa bei ya juu anaanza jiliza wee tena yupo radh asinunue kile chenye quality atasema bana hauna ya bei rahis alaaa kwanin usipewe mitolomondo mi naona sawa china hawana hiyana wanakupa utakacho mtu etii anasema mi sitaki simu lain moja hiz original utamsikia aaakaa nataka ile yenye mziki mkubwa nataka mchina mimi chezeiya genuine weyee na badoo
     
  10. c

    chief72 JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanshao hao,
    umesahau makalio ya kichina au hujasikia
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh yangu majicho
     
  12. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa kwetu hapa wangeupata wapi urembo kama si mchina? chupi za kichna,sidiria, mikoba,lipstik, hips,kope za bandia,wigs, viatu, mkorogo, mchina kwa ulimwengu huu huwezi kumuepuka hata kwa sikumoja ya maisha yako.
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tungeweza kutengeneza hata sindano tu tungekuwa mbali sana
     
  14. NORTHERN ROCK

    NORTHERN ROCK Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Just imagine unavyoona pikipiki zilivyojaa eneo unaloishi ndivyo hivyohivyo nchi nzima na bara lote la Afrika. Kumbuka ajira driver na urahisi kwa abiria. Ahsante mchina.
     
  15. NORTHERN ROCK

    NORTHERN ROCK Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Just imagine unavyoona pikipiki zilivyojaa eneo unaloishi ndivyo hivyohivyo nchi nzima na bara lote la Afrika. Kumbuka ajira kwa driver na urahisi wa bei kwa abiria. Kweli ahsante mchina.
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kungizwa mjini kwa Kichina (lafudhi ya Kipemba) = WanKwi Xha Hao
     
Loading...