Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shikamoo Mhe: Dr John Pombe Makufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Aug 25, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Shikamoo babaa dokta makufulii?
    Napenda sana utendaji, usimamizi na uwajibikaji wako katika kutumikia wananchi,

    Sasa nimefika jiji la masamaki kuna kamvua kwa mbaliliiiii
    so nilipitaga barabara ya kati muda sio mrefu kwenda mwanza from dar~moro~dodoma~singida n.k.
    Katika MLIMA SENKEKE (ulikua ni hatari sana) nashukuru kwakuuhamisha toka kule pahatari na kuja huku sasa ulipo kwenye heri kidogo.....
    ikiwa hata mwaka ujafika jana nimepita mlima huo nilitamani kulia kwani barabara hile imealibika kweli
    Mashimo ni mengi, kingo za madaraja zimetoka, alama za barabaran hakuna, magari makubwa hupata tabu kupita, kona kali nying n.k

    Na ulitamba kuwa mtu atatoka mtwara mpaka mwanza kwa taxes, je itawezekana kwa hali hiyo......

    Ok mimi nakusalimu tu, nimefika kwa babu naongeza siraha, niludi tena jiji la maraha bongo na hongera kwakumkosesha mwezio ubunge na kauli zako za bulabo nimepita kwake yanii inaumaaa

    V
    SENGEREMA
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Serkali yetu ni sikivu,imesikia hiyo kero yako na itachukua hatua baada ya upembuzi yakinifu kukamilika
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    "msipochagua CCM. Hatutawajengea daraja" Mh John Pombe Magufuli

     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Pia hilo swala mtambuka ina bidi tulipeleke sehemu nyingine nao waingize kwenye mchakato
     
  5. M

    Moony JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jizi kubwa hilo ila linajua kuongea
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Ulishaambiwa "liwalo na liwe"
     
  7. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante mh..... , kwa jibu lako makini na nzuri, swali la nyongeza.. je upembuzi yakinifu utafanyika mwaka huu wa fedha na lini?
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    'Tumeisha fanya epembuzi yakinifu mkimchagua mgombea wetu KAFUMU mkandarasi wa kichina anaanza kazi ya kujenga daraja mara moja'.........PENAAAAAAAALT!
     
  9. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Hahaha hii barabara mashimo ni mengi tena yale makubwa in such a way kwamba magari kama yanamzigo[mzito] mkubwa yanashindwa kuingia kwenye hayo mashimo na kupita kwa pembeni ambapo ndio panaharibika zaidi. Juzi wakati napita hilo eneo kuelekea Tabora lori moja la mizigo nusu lipinduke kama dereva asingeshika breaks na kulisimamisha hapo hapo na mzigo wote kumwagika chini katika jitihada za kukwepa mashimo. Ukarabati wa haraka unahitajika eneo lile.
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    hili swala lipo mahakamani hurusiwi kulijadili, kaa chini.!
     
  11. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo ni changamoto ambazo serikali inaanangalia mkakati muafaka wa kuikabili, infact tayari Serikali ipo katika mchakato wa kutafuta mkandarasi wa kufifanya upembuzi yakinifu hiyo barabara, naamini upembuzi yakinifu utakapokamilika tutaendelea na mkakati wa kutafuta wafadhili watupatie pesa na ndio tuendelee na mchakato wa kutafuta mkandarasi wa wawezi kuikarabati hiyo barabara.
    Naamini naweza kuwa waziri na kujibu maswali kiufasaha kama hivyo, au sio wajameni?
     
Loading...