Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shikamoo kina mama

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kashaijabutege, Dec 20, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Shikamoni kina dada wa kike na wa kiume

    Nimewamiss sana. Nilienda nje ya nchi kwa ajili ya kufanyiwa marekebisho ya umri. Wataalam wamefanikiwa kupunguza umri wangu mpaka kufikia miaka 30 tu.

    Cheusimangala na Afrodenzi ndio waliniomba nifanye hivyo ili nimuoe mmoja wao.

    Jamani nimerudi.
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duuuh! haya twasuniri hiyo harusi.
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kumbe kuna kina dada wa kiume!!!!!! :juggle:
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kina dada wa kiume wakoje...?
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sifa za KIJINGA!

    Wewe ni mwanaume wa kike au wa kiume?
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mie ni dume la kiume. Samahani kama nimekukwaza.
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kama alivyoimba Lady Jay Dee (Wanaume kama mabinti.....)
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Labda huu uzi upo dedicated kwa wadada wa kiume (mashoga). :eyebrows:
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yawezekana ati!!
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    marhaba hopefuly hujambo,nilikupendea uzee wako lkn kama umerekebisha umri ukawa kijana wa 30 sikutaki tena,pia utakua hela zote umemalizia kwenye hayo marekebisha hutaweza tena kunipeleka dinner za maana.
     
  11. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh,
    ngoja nimwambie jamaa arudi huko ughaibuni wamrudishie umri wake na hela zake walizochukua labda anaweza kukupata etii
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Cheusie wafanya nini hapa? oohoooo!!! lol
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ucjali kungwi wangu,si umeona jibu nililompa lazima akate tamaa..baada ya hayo nakusalimia sana nikitumai hujambo.
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kumrudisha ujana wanaweza hela yake tu ila simshauri coz anaweza kuwa kama michael jackson tutakimbiana bure.Kumrudishia hela sidhan hiyo ni non refundable biznezz.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Hapo sawa....lol... Safi saaana, maana nikaona ka wataka potea....
     
Loading...