Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shikamo dada, shikamo mama zinanisaidia sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kuku dume, Jun 18, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Nimekuwa nikikumbana na changamoto nyingi sana katikamaisha lakini kubwa ni wanawake kutaka niwe nao kimapenzi.
    Nilifikiria nikaona njia ya pekee ya kuwaepuka ni kuwaheshimu. Siunajua ukimtazama mtu usoni unatambua interest zake? Sasa dawa yao kili nikistukia tu ni 'shikamo dada, shikamo mama'.
    Wadada wamehamua kuja juu...wanadai nawadharau. Nashindwa kujua kimaadili ipi ni sawa. Kusalimia ama kunyuti?
    Wengine wanasema ni wadogo zangu/tunalingana...sasa eti ikitokea akazaliwa mtoto kwenu anayelingana na mjukuu wako lakini ni mtoto wa wazazi wako haitoshi akiwa dada yako hata kama umepita na umri wa miaka 40++?
    Mimi ntawasalimia...sidanganyiki.
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahahaha nimependa self defence yako lol
     
  3. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni kwanin usipokuwa na mishe na wadada wanakuchukia?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    it doesnt matter mkuu,mbna wengne wanasalimiana lakn bdo wanabanjuana?
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanadai umri ni namba
     
  7. m

    mimdau Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    mwenzio mie huwa najifanya niko serias ile mbaya ,mpaka wananiogopa
     
  8. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Iko siku utatibuana na uliye naye sasa, utaanza mwenyewe kuwachekea.
     
  9. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unajua kazi ya 'kuku dume' hupanda wadogo mpaka wakubwa, wewe utakuwa kuku jike..vinginevyo badili hilo jina. huwezi jiita kidume wakati mkia matakoni.
     
Loading...