Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shihata

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kibunango, Jan 7, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanabodi, ninamtafuta Nd. Ngwabi Ngawagilala mara ya mwisho kuonana nae alikuwa ni mkurugenzi wa SHIHATA katika miaka ya mwishoni ya 80. Mwenye kujua naweza kumpata wapi na yupo wapi kwa sasa naomba anitaarifu tafadhali...Ahsanteni.
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nakumbuka 2005 alikuwa St. Augustine University of Tanzania (SAUT), hivyo waweza ingia kwa web ya SAUT ili upate namba zao upige na kumuulizia, ama pia uandike email.
     
  3. L

    Lione Senior Member

    #3
    Jan 8, 2009
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nkwabi ng'wanakilala yuko SAUT AS LECTURER,just pop in itheir web and you get him strait away!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...