Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shigongo, Kimbisa kugombea ubunge...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Maxence Melo, Jul 22, 2010.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kuna tetesi kuwa Shigongo (wa Global Publishers) na Meya Kimbisa wamechukua form kutafuta nafasi za ubunge.

    Shigongo inasemekana anakwenda jimbo la Buchosa na Meya Kimbisa anaenda Jimbo la Dodoma. Kama kuna wadau wamepata uhakika wa habari hizi basi itapendeza wakatupa kwa mapana zaidi.

    =========
    UPDATES:

    Si tetesi tena, confirmed...
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Shigongo tagombea Ubunge jimbo la Buchosha na ameshaanza kamani za chini chini huko
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nami nimezisikia hizi tetesi .... More please
     
  4. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jana alionekana startv akitangaza nia
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Pale buchosa si ndio yupo yule mbunge aliyefoji vyeti anafahamika kama chitalilo, ila pia kuna enjinia dr. Mmoja naye aligombea last time anaitwa tizeba akashinda kura za maoni naye anagombea tena
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    So what happened kwa aliyefoji vyeti? TCU wapo kweli au ndio kivile? hii nchi bwana kweli tumerogwa na aliyeturoga kafa na hakuacha mrithi. Our only hope is Jesus only.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    He
    kweli siasa ni chaka la kuficha maovu na waovu.

    Baada ya kuiharibu jamii kwa magazeti yake yasiyo na moral sasa shigongo ameamua kujificha nyuma ya UBUNGE!!!? najua kwa kuwa CCM inapenda watu maarufu basi watampitisha na kushiriki kuiba kura ili ashinde.
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tunaomba 'profile' zao tuzione!
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Shigongo naye anataka kuwa mbunge, twafwa.

    Kuandika soft porn kwa teenagers na watu wenye akili zao si sawa na kuandika sheria za nchi jamani.

    Ukishangaa ya Musa utaona ya firauni, mimi nilikuwa nashangaa ya Kubenea earlier this week (who is a thousand times more palatable than Shigongo, albeit with his obvious flaws) sasa nakosa nguvu kabisa nikisikia Shigongo naye eti ni contender.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kamanda

    Inasikitisha, lakini huwezi amini... huyu jamaa anaweza akapitishwa kugombea
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nami ngoja nijiandae kutangaza nia 2015:eek2:
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    habari khs meya kimbisa ni kweli zinarindima hapa idodomya,; tena zinadai kwamba huyo mheshimiwa ni kati ya maaspiranti 28 waliotangaza nia akiwepo mheshimiwa wa sasa, yule aliyeng'atuka 2005, na naibu meya malole aliyejiuzulu (na meya wake) miaka ya 1990 kwa sintofahamu kuhusu matumizi mabaya ya mamlaka.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ishakuwa 2015 tena?
    Si ulitangaza nia kwa ajili ya mwaka huu.

    Anyway.
    Nakumbuka Shigongo aliutaka ubunge tangu 2005.
    Alimwagwa na Marehemu Amina Chifupa kwenye viti maalumu CCM.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    u guys must be joking!
     
  15. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mimi nilishasema very soon itaanza Bongo mbunge search where we send the name of our favorite mbunge candidate to 1555.

    Its becoming a joke mpaka ubunge wenyewe unakosa uzito. It's becomng more of a business opportunity contest " WHO WANTS TO BE A MILLI, SORRY MBUNGE?"
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Bado mzee majuto na mzee small
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nimesikia na Khadija Kopa yumo naye...viti maalumu!
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, kila la kheri. Natumai umempiku Chitalilo kwa kuitikia "jana" na "leo" kwa miaka mingi kidogo
     
  19. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du hii ni habari mbaya sana. Mtu ambaye amethibitisha wazi kuwa anatafuta hela kwa njia zote, hata ya kuharibu jamii, hata chama kitakachompa tikiti ya kugombea, inawezekana nacho kitakuwa kichafu.
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kweli siasa tamu.Toka uandishi mpaka siasa..Haya.karibuni sana ila huku kugumu,mwenzenu natamani kutoka ila bado nipo nipo kwanza.
     
Loading...