Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shigella. Atangaza vita na CHADEMA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Jul 15, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk taarifa ya habari ya chanel teni nimemuona katibu mkuu wa uvccm Martin shigella akitangaza kwamba vijana wao wa ulinzi kuwa tayari na mapambano dhidi ya chadema. Kauli hiyo ameitoa kutokana na mauaji ya jana ya mwanachama wao iliyotokea huko singida ktk mkutano wa hadra wa cdm. Amesema huyo aliyeuwawa ni kiongozi wao wa chama ,
    je kama ni kiongozi alifata nini kwenye mkutano wa chadema?
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nimeshangaa anavyo wahimiza makamanda wake wa green guard eti wakae tayari kupambana na chadema hadi kieleweke. eti kisa chadema wameua katibu wa ccm iramba so ccm eti wajiandae kujibu mapigo.
     
  3. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Hawatuwezi hawa hao wajinga ccm wanapoteza muda wao.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    It is frustrating indeed why matamshi ya aimabel hii?Kwani mazingira ya kifo cha huyu mtu yakoje mbona kila tamko ni Chadema?Si wanasema ni Chama cha msimu ? Kichaga?Kikanda? Sasa kwa nini wafikie huko na wakati hakikukabaliki?
     
  5. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa hana akili na wala sishangai huyo kuzungumza hayo maneno, muda si mrefu hata hapa JF utaona wengine watakuja na hoja zao nyepesi nyepesi kuhusiana na suala la kifo cha huyo **** mwenzao. Kifo kimetokea some kilometers away kutoka palipofanyika mkutano halafu unasema CDM wamehusika, Huyo wamemuuwa CCM wenyewe, sasa hivi watabisha ila baadae itajulikana tu kama walivyofanya kule Arumeru. Wamulize Mwigulu atakuwa anajua tu chanzo cha kifo cha huyo jamaa, inawezekana aliwanunulia viroba vingi kwaajili ya maandalizi ya fujo kwenye mkutano wa CDM, viroba vimemzidia kafa. CCM walitaka kumuuwa Dr. Ulimboka wakashindwa, wameamua kuwauwa wanachama wao sasa lol!! kazi ipo...............subiri tuendelee kutazama hii picha mpya tuone itaishia wapi
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amewaambia wawe tayari kwa mapambano.
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    naona wamechanganyikiwa na na ukweli wa Gwajima leo
     
  8. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    uyu si ndiye yule dogo wa TMK aliyeimba ule wimbo NAENDA KUSEMA KWA MAMA,umemsahau?
    :violin:
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wametangaza vita na Mungu,ngoja tuone nani atashida
     
  10. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Ameshachelewa chadema tunazidi kusonga mbele M4C
     
  11. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MOD kuna thread 9 au 10 hii mojawapo zimeanzishwa,
    Vichwa vya habari tofauti ndani maelezo ni yale yale,
    Ziunganishwe.
     
  12. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shigela aelezea kilichotokea ndago
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyu Shigella alikuwa holiday Cambodia? Well, tell him that while he was away, Dr Ulimboka alitekwa, akateswa sana na sasa yuko nje ya nchi anapata matatibu. Hivyo basi madaktari wangependa kwanza kusikia kauli yake yeye Shigella kuhusu hilo na pili kupitia hao Green Guard wake ingefaa kama angetoa ulinzi kwa madaktari maana maisha yao yako mashakani. Police hawaaminiki, labda Green Guard wanaweza kusaidia.
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kuona slogan ya M4C imewatisha sana sana sasa wana weweseka na ni kweli JK anajuta kwa kuwaita Chadema Chama cha msimu
     
  15. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MOD kuna thread 9 au 10 hii mojawapo zimeanzishwa,
    Vichwa vya habari tofauti ndani maelezo ni yale yale,
    Ziunganishwe.
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180


    ....















    Anawayawaya tu!!



    Ndicho walichokuwa wanakitaka....!!


    Hawana vijana!! wa mapambano!! poa tu!!



    Hakuna amani inapatikana kwa ncha ya panga!


    ..
     
  17. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MOD kuna thread 9 au 10 hii mojawapo zimeanzishwa,
    Vichwa vya habari tofauti ndani maelezo ni yale yale,
    Ziunganishwe.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Mbona anatufanya sisi matoi kwani vita na cdm mbona walianza muda mrefu watuulia viongozi wetu!

    Kiongozi wao alikwenda kwenye mkutano wa cdm kufanya nini?
     
  19. M

    Mwanandani Senior Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia tupo tayari kupambana.
     
  20. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MOD kuna thread 9 au 10 hii mojawapo zimeanzishwa,
    Vichwa vya habari tofauti ndani maelezo ni yale yale,
    Ziunganishwe.
     
Loading...