Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shigella amjibu sumaye tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marijanda, Mar 25, 2011.

  1. m

    marijanda Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <SOURCE> taarifa chanel ten

    Asema wanamashaka na uwezo wake kuwa rais wa Tanzania 2015

    mvurugano

    nawasisha
     
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red unaweza kufafanua au ndo kukuta taarifa inaishia ukitoka JF ukiwa umesoma thread ya mwisho ya Sumaye na Shigella. Sina mengi
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    2015 hipi hiyo, yaani miaka 4 ijayo.

    Kama hii minyukano ni urais basi ccm kwishine!

     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Poor Shigela,This will not solve anyting. Just take the initiative...
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Patamu hapo hata 2015 hatufiki, uvccm wanatukana wazee wao. Soon tz kama misri na tunisia. Believe me. Coz ****** yuko kwenye usingizi wa pono. Like chairman nothng action has taken as wel as the prezda. Duhhhhh
     
  6. markach

    markach Senior Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh! Awa madogo kuna m2 nyuma yao, kama alivyosema sumaye
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Shigella=Malisa=Rizone=Kikwete=wanamajungu
     
  8. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ngoja wenye nchi waamke ndio watakapo wajua ni wakina nani.
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu Shigela naye anajua kwamba wengi wana mashaka na uwezo wake au? UVCCM na yale yale ya Kenya ya It is Our Turn to Eat!
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waache wagombane wao kwa wao. Mwisho watasahau kuiba kura 2015, then CDM inachukua nchi.

    SUMAYE ofcourse wote tunajua hafai kuwa Rais; lakini hata hao vijana kama kweli wanaitakia mema nchi hii, hivi ni kweli uporaji wa mashamba wa Sumaye na kukopa milioni 50 kwenye mfuko wa hifadhi ya jamii, kunamfanya awe mbaya sana zaidi ya Kikwete, Lowassa na Rostam? Kweli?
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ziro cjui kaibukia wapi
     
  12. k

    kayumba JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeona taarifa yake ITV, nashawishika kuamini kuwa hata katibu wa UV-CCM ana matatizo makubwa zaidi. Alivyoelezea Sumaye kunyakua mashamba inaonyesha ukomo wa uwezo wake!
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hana presha. uvccm wamesema yeye ndiyo anamjua mwari(rais wa 2015)
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawa akina UVCCM mbona wanajiamini hivyo!!
     
  15. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Whose Shigaraa???
     
  16. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    ' Like father like son' ndo hivyo shigella anaonekana ni mwanfunzi mzuri wa MAKAMBA
     
  17. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..CCM ya miaka ya hivi karibuni 'nzuri' kweli!utashuhudia mipasho kama ya makundi ya taarabu, utashuhudia miropoko, ubabe wa kijinga, kuzushiana na kuwazushia wengine (e.g udini, ukabila n.k)..kibaya tu ni kuwa kadri wananchi 'wanavyowaendekeza' ndio kadri hiyohiyo wanavyotuharibia nchi-ufisadi,kujilimbikizia, kuchafuana n.k...it is high time we make them stop this nonsense!
     
  18. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    waache walumbane na kuvurugana wakati sisi tukiendelea kupeleka elimu ya uraia kwa watz kote nchini.
     
  19. m

    mataka JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ndugu wakigombana, shika jembe ukalime, ndo wakati wetu huu wanamageuzi kujipanga
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    + DOLA aliloongelea sumaye,...so JK anaweza kuwa anamjua raisi ila huyo mtu asiwe raisi kama DOLA haimtaki duh
     
Loading...