Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shigela: Chadema waangalie uongozi wa juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kongosho, Sep 3, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    anasema CDM muangalie viongozi wenu kama wako responsible.

    Na kaongelea kuangalia mfumo wa dini, ili siasa ziwe za amani, sijamwelewa hapa, msaada tafadhali.
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu Mzee wa UVCCM Anafikiri tuko zama za akina Kingunge ha ha ha. Wazee wa UVCCM wanamuaibusha NAPE
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anabwabwaja tu huyo hana lolote la maana
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani CCM are out of touch. Hivi akiulizwa ni kwa nini Bilal alizindua Kampeni wakati wa Sensa atababaika. Ukimuuliza ni kwa nini Ruge anaungurumisha FIESTA atakisa jibu. Tukisema Serikali dhaifu iko Mikononi mwa akina Ruge watakataa? Yaani CCM wanashindwa hata kusoma Mudi ya Wenyenchi
     
  5. A

    Apex JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shegella lazima atumie akili zake,inakueje aseme ati kila mkutano wa chadema watu wanakufa,je chadema wanauwa au ni polisi wanauwa? Acha kutapatapa viongoz wa cdm wamekosa nn?! Tamko la kuuwa si ni tamko la viongoz wa ccm kwa MaRPC na MaODC waliowapa ulaji,shame on you shegella.
     
  6. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    kubwa jinga la uvccm hamna kitu humo. cjawahi kumuona akitoa hoja ya maana kwa jamii.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shigela ashakua mlopokaji kama 6, achunguzwe akili yake nae huyu mzee kijana
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    ameongea huku anaona aibu!jee kama polisi wasingetumia nguvu kungetokea mauji?mikutano ya kidini na ccm huwa na mauji?
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haka kajamaa kama si kutumia nguvu za giza, hakakustahili hata kupewa ujumbe wa nyumba kumi!
     
  10. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    binafsi nimechoka kusikia neno serikali ya ccm .. hii demokrasia ni taabu kwelikweli .. tunahitaji mabadiliko kwa namna yeyote
     
  11. k

    kajembe JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Huyo ni Mjinga sana tena anatetea jambo la hovyo kabisa,hana tofauti na wale watangazaji clouds FM waliosema eti hakupaswa kuenda eneo la hatari!nimewadharau kabisa hao watangazaji wa clouds.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Sijui hata walimtoa wapi kilaza yule ndio maana Nape anawazunguka na wanaonekana wehu tu!si lazima kuchangia kila jambo angekaa kimya ingemsaidia sana
     
  13. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Anatapatapa, suala si uongozi wa cdm, anamumunya maneno na kuogopa kusema ni policcm. vita ipo syria, congo na sehemu kibao, ni nadra sana mwanahabari kuuwawa, hii ya hapa alaumiwe cdm au magamba?
     
  14. s

    step Senior Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mfano mzuri wa AKILI NDOGO KUONGOZA AKILI KUBWA NI MARTINI SHIGELLA NA NAPE wa CCM. Ninafahamu wapo wenye akili nzuri tu ktk chama hiki ila wanapingwa vikali na kusiginwa kama sisimizi nawashauri wenye akili wakimbilie CDM.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia kwenye ITV, kusema ukweli jamaa ni mweupe sana upstairs na angeficha upumbavu wake kwa kukaa kimya!, ni kwa kuzungumza ndio nimemfahamu ukilaza wake!.

    Hoja yake amewataka viongozi wa Chadema wajitathmini bado wako wakifanya nini ili hali kumetokea vifo 4 kwenye mikutano ya Chadema?!, akimaanisha walipaswa kuwa wameshajiuzulu long time ago!.

    Kwa kauli hii anamaanisha japo wanaofanya mauaji ni polisi, wanaosababisha mauaji hayo ni viongozi wa Chadema!. Kwa lugha rahisi, huyu **** wa UVCCM amejustfy hii Police brutality na kuutwika uongozi wa Chadema!.

    Viongozi wa aina ni ni muhimu sana kwa sababu ndio wanaifanya kazi ya ukombozi wa pili wa kweli wa Mtanzania iwe rahisi zaidi!.
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Yani ukishakua CCM tu unakua bozo, Shigella hajui hata anazungumzia nini? poor him
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Habari zinazohusu ccm au mwanachama wake huwa zinanichosha kweli..
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    anatumia masaburi kuwaza na kufikiri
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimemuona huyo kizee wa miaka 50 akiropoka huo utumbo.Huyu mzee hana hadhi ya kuwasemea vijana kwa sababu ni mzee.Makunyanzi yamemjaa usoni utadhani babu yangu wa miaka 80.Eti huyu kizee anajiita kijana..
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Leo nakuunga mkono kwa kumwaga mapointi..
     
Loading...