Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shigela awataka polisi kuwaachia UVCCM jukumu la ulinzi dhidi ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUMANYIKA, Nov 12, 2011.

  1. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katibu mkuu wa uvccm MARTIN SHIGELA, Amelitaka jeshi la polisi nchini kuwakabidhi uvccm jukumu la ulinzi. Akiongea na waandishi wa habari jana alisema wao kama umoja wa vijana ccm wamechoka na uvunjifu wa amani unaofanywa na chadema. Source magazeti ya leo.. My take: Hawa uvccm wanajiamini nn nao siku izi wanajeshi? Je hawaoni hata nguvu ya jeshi lao na mabomu ya machozi na maji yakuwasha ila wanazidiwa. Huyu shigela anaropoka kwa kutumia kifaa gani katika utashi wake?.
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Yule jamaa ni masaburi mwili mzima.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    he using Masaburi device!!
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Time will tell, ukizoe huu wenzio wanajua ule,kazi sana na pole kwa wale wasio sikia wala kuona na mwisho ole wao,wasio mjua Mungu yukoje.
     
  5. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shigela naona akili huna ila unatumia siasa zaidi. Unajua vizuri kwamba mkiachiwa kazi hiyo mtakuwa mmemaliza nchi kwa kuwa hata humo ndani ya uvccm kuna watu wa chadema. Kwa hiyo usitumie ujinga kutoa maoni ambayo is not viable. Nadhani pale mlimani elimu ile tuliyopata ilikuwa ya kusaidia watu waelewe na siyo kutaka kusababisha mauaji. Vile vile sidhani kama chadema wanafanya vurugu ila ni wingu tu ya wananchi kutaka mabadiliko.
    Kama mwenyekiti wetu wa ccm angefikiria kama wewe basi watu wengi wangeshauawa na polisi. Sisi vijana hatuko tayari kufanya kazi ya polisi.
     
  6. l

    lyimoc Senior Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafikiria na masaburi .com au anaota sio lazima ulale ndio uote unaweza ukawa unatembea huku unaota kama huyu pimbi wa ccm
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    huyo ni mwehu tu!
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uvccm kuna watu 2 tu wenye akili nao ni Hussein Bashe na Benno Malisa.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Huyu Martina Shigela si ndiyo wale wale wanaopigiwa debe na Cameron? Unaona mkorogo ulivyokolea?
     
  10. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Kumbe jeshi la polisi limeshindwa kazi?
     
  11. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu na huyu jamaa anapaka macarlo rite na movate kama katibu mwenezi propaganda. Embu weka picha yake kama unayo mkuu.
     
  12. m

    maswitule JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Cheit umenena sahihi maana hata mimi nina kadi ya shigela lakini ukinikata damu yangu ni mabadiliko yaani I say no to CCM move. Kwa bahati huyu bwana namfahamu akiwa mkuu wa Wilaya ya Lindi si dhani kama ana busara zaidi ya kuwa mtu wa kufuata upepo na kuangalia mwelekeo wa wakubwa wa CCM pasipo kutafakari kwa kujitegemea. na kingine si kijana sijui kwa nini yeye hakijamkuta kilichomkuta Masauni umri wake unaapproach 40-?
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ndo shida ya raisi kuwekwa na makundi ya watu. Yeyote anaweza sema lolote na rais asiseme kitu!
     
  14. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    DUH. anadhani bado ana zile AMRI HALALI ZA MKUU wa Wilaya. Hivi hajui kuwaCCM imebaki mashati ya kijani tu
     
  15. j

    jigoku JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shigela kweli umechoka rudi usukumani ukacheze ngoma,hivi wewe unadhani mkiachiwa halafu ndo mtafanya nini,au tayari mnasilaha na ni jeshi lingine la serikali?hata hivyo ujinga wako unadhihirika pale ambapo hujui kwamba hata hao Chadema wana watu wenye taaluma zote za usalama na hata mapigano,kama alikuwa hamjui huko nako wana wanajeshi na watu kibao ambao wanajua karate,kichina china na judo na kutmia kila aina ya silaha unayoijua wewe,sasa kama unaona ni busara kuachiwa wewe na UVccm wakupeni muone,maana mnatuchosa sasa,inabidi tuwaambie kwa lugha yoyote,maana mnapoachiwa kuropoka hivyo watu wakawaangalia mnadhani mmeshaimiliki cnhi kwa hati miliki,subirini time will tell
     
  16. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siasa zetu hazihitaji akili. Mdomo na tumbo tosha kabisa.
    hapo alojizolea fungu la kutosha kabisa, japo aliongea utumbo!
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duuh ana mawazo safi sana, kama yale ya mtoto wa Gadafi.
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mapenzi ya bar huzalisha watoto wenye akili za kibar bar tu
     
  19. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie nadhani shigela angeweka watu wazi. Kama uvccm nao ni jeshi kivipi wanaweza kudhibiti wimbi la nguvu ya umma wao kama mashati ya kijani?
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    Kumbe? Itabid nimtafute huyo shigela.. Yule mstaafu wa ATCL keshakuwa used sana.. Ni wangapi washawah kumCameron huyo Martin?
     
Loading...