Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shida ya nyumba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Janice, Dec 27, 2011.

  1. Janice

    Janice Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitapata wapi nyumba yenye room 2 na sebule kwa bei rahisi ya angalau TZS150,000 p.m!!!nina shida kweli ila sehemu nyingi bei iko juu,ningependa maeneo ya tabata,ubungo external,kijitonyama.
    Naomba msaada wenu kwa yeyote mwenye information
     
  2. j

    janejean Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mdau.!
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ipo majohe room 2 sebule, jiko , choo na bafu maji na umeme wa luku kwa kila nyumba bei 200,000 kama unataka ni pm
     
Loading...