Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shida ya Maji/Umeme Shinyanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Aug 25, 2008.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Aug 25, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baada ya Mikoa ya Shinyanga na Tabora Kuwa katika gizani kutokana na hitilafu Kwenye transfoma inayopeleka umeme katika mikoa hiyo, sasa wakazi wa Mkoa wa Shinyanga wamekumbwa na uhaba mkubwa wa maji.

    Habari kutoka huko zinasema dumu la maji (lita 20) limefikia shilingi 800 kwa leo na pia mawasiliano ya simu za mkononi yamekuwa magumu kwa walio wengi.

    Kuna hatari kuwa magonjwa ya milipuko kama kipindu [indu yakaingia katika manispaa ya shinyanga ambayo huko nyuma ilikuwa na historia ya uswahiba na magonjwa na kuhara, hadi hapo baadhi ya watendaji wa Idara ya Afya walipoadabishwa.
     
Loading...