Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shida ya kupumua

Discussion in 'JF Doctor' started by BLUE BALAA, Dec 7, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina miaka 38 na uzito wa kilo 115. kulingana na urefu wangu I am already overweight approaching obese. Pia ni mnywaji wa pombe beer, nilikuwa nakunywa whisky daktari akanikaza. Shida ninayo ipata nikinywa sana kesho yake nakuwa na shida ya pumzi nakuwa siwezi hema vizuri ila hainizuii kufanya kazi. Ikifika usiku napata shida sana wakati wa kulala kwani nashindwa hema vizuri though baadae usingizi unanichukua. Then next day nakuwa okay kabisa.

    Naomba ushauri wa kitaalamu and not jokes.
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Achana na pombe kabisa, pia jitahidi kupunguza uzito.
     
Loading...