Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shida ya flash

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaa la Moto, Jul 1, 2011.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ninayo flash ambayo kwa bahati mbaya inaonekana inawaka lakini haionekani kwenye drives za my computer.
    Nawezaje kuirudishia uhai ili niione kwenye computer? nahisi software yake itakuwa corrupted! Nani wa kunisaidia?
     
  2. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda kwenye my computer halafu right click 'manage'. After that nenda kwenye 'Disk management'. Itaunganisha na Local disk management system ambapo flash na hard disk zote zitaonekana.

    Baada ya hapo chagua flash yako (utaigundua kwa kuangalia size e.g 1.96gb 2.82gb, etc). Angalia usichague hard disk badala ya flash! Ukishachagua, right-click halafu format (unaweza ukadhani hii ni sawa na ile formating ya kawaida lakini sio. Hii ina nguvu zaidi). Kama ikikataa kuformat basi right click upande wa pili halafu create partition/allocation. One of the ways must work.
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu na mimi nilikuwa na tatizo kama hilo nimejaribu hiyo njia hapo juu lakini imegome, bado flash yangu haionekani. Ni aina ya Elecom 8GB
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bado imegoma hata kwa njia hii. Ninapata msg kwamba one of the device connected to this computer has mulfanction and window does not recognize it.
     
  5. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
  7. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unatumia mac?
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    window xp sp3
     
  9. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Genuine?
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hamna sio genuine
     
  11. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    That's the problem. Hata hivyo sidhani kama hilo ni tatizo sana. Ni ya aina gani?
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sonny 4gb
     
  13. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Dah kumbe ni sony,kuna kitu ulikosea wakati unaichomeka haukuiaccept inaelekea ulicancel thats why drivers hazikujifunga nadhani ni kwa hizo flash tu hali kama hii ilimtokea jamaa yangu mmoja ikabidi tuiformat mashine yake ndio ikakubali.
     
  14. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Possibly ni kwamba wakati unaiinstall for the first time uli cancel installation in a hurry
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ......Lakini na kwa computer zingine imekataa. Nahisi itakuwa mbofu hii
     
  16. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ina lock pembeni?
     
Loading...