Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shida kwenye Website ya Taifa www.tanzania.go.tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaukweli, Oct 10, 2011.

  1. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu ku log on kwenye website ya serikali yetu ya Tanzania http://www.tanzania.go.tz lakini imegoma kufunguka na kuleta message hii>

    Kama kuna wahusika jamani tunusuru aibu ya taifa. Do something urgently. Thanks
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi ina maana wameajiri watu wa IT ambao ni incompetent? au ni uzembe.
     
Loading...