Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shida kutumia JF bila link ya 'New Posts'.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dingswayo, Jan 31, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kuanzia leo nimeona kuwa ile link ya 'New Posts' haipo tena. Imeniwia shida sana kusoma posts humu jamvini kwa vile sijui nianzie wapi. Naomba kama inawezekana link hiyo irudishwe. Natanguliza shukrani.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    mbona kwenye wapsite ipo
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na kwenye Mob. Phone pia ipo ? Wewe unatumia nini ?
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    kwenye Pc haipo bana
    yaani hapa ni shida mbaya kuweza kujua uanzie wapi
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    mkuu wangu dingiswayo hii kitu haipo na imepoteza mvuto wote wa JF.....mashindwa hata nisome nini hapa JF sijui hawa jamaa waliitoa kimakosa ama vipi. i hope invisible wataona hili badiko lako. au mafisadi wameiiba
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    jaribu kutumia wapsite msitumie desktop
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mtakatifu afadhali umeona aise
    Maana inapoteza mvuto kabisa wa kuingia humu
    Maana hujui uanzie wapi
    Ile ilikuwa inasaidia sana kujua unataka usome nini au uchangie nini
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na hii inaongezeka kila baada ya seconds kadhaa, mie yanipa makengeza!!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    hahaha ..utazoea tu..hapo pembeni unaweza kustopisha
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    good work mods..huu muundo mpya wa new post umesimama
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Makengeza matupu
    Yaani kitu hii ya kupotea na kurudi halafu ukiangalia post mara imepotea mara imerudi full makengeza
    Warudishe ule utaratibu wa zamani bana
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani, .................hawa jamaa wa JF mambo gani tena haya??.................... madoido yamezidi sasa..................
     
  13. R

    Richardbr Senior Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rock unajua Toka asubuhi sijapata bahati ya kucheka but hapa nilipo machozi yananitoka kwa kucheka teh..........teh.............tehhhhhhhhhhhhhh,mbavu zinauma jamani inatosha kuchangia jii post wengine tutaumwa
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hawa jamaa wanatufanya tuwe na makengeza bana
    post imekuja sekunde imepotea ukiingalia kama unaiona mara inapotea inashuka chini mara inapanda juu
    Kama mchezo wa Tom na Jerry bana
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, uzuri wa kutojua mambo wala hupati shida
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,056
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    mods warudishe ile ya zamani
    hii inaumiza na sioni faida yake kabisaa

    mbwembwe zisizo na maana
     
  17. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,993
    Likes Received: 4,268
    Trophy Points: 280
    Kuntu.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Yaani nyie admins sio wasikivu kabisa! Kwa nini mpaka sasa hamjasema chochote kuhusu haya mabadiliko?
     
Loading...