Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shida haziko afrika peke yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, Sep 27, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapenzi wa JF kama mnadhani Shida zilizaliwa kwenye bara letu, hebu tizama picha zifuatazo;
     

    Attached Files:

  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hivi ktk hali ya kawaida bodaboda inatakiwa kubeba kilo ngapi?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Isiwe photoshop hiyo,
     
Loading...