Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda waongeaji wazuri wa kisukuma wapo igunga - wewe wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jidulamabambase, Sep 28, 2011.

  1. Jidulamabambase

    Jidulamabambase Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shibuda unatafutwa uende Igunga kushindanisha kisukuma na magufuli bado haujarudi nje? Kumbuka wewe unamchango mkubwa kwetu licha ya tofauti kadha zinazojitokeza lakini bado tuna kuamini.
     
  2. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Shibuda ni GAMBA,yeye ni CCM damu,sijui kwanini CHADEMA wanamchelewesha,ni bora jimbo la Maswa lichukuliwe na Mgamba kuliko kuendelea na Shibuda,CHADEMA huu ni ushauri wa bure -muondoeni mara moja huyu mtu vinginevyo 2015 ata defect tena to CCM na atakuwa tayari anawajua ins and outs hivyo atatumiwa kudestroy chama chenu,he is a political prostitute and vagabond.
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ya mwanamke mbea,mwache aongee na usimjibu chochote,kama hatakunywa sumu,basi atahama mtaa, Shibuda CHADEMA kaachwa kimya hadi atakapoona ngoma nzito na kujitoa mwenyewe kama Rostam,wanamaswa walimchagua kwa kuamini kabadilika kifikra, waache wajionee wenyewe umbea wake akichoka atahama mtaa.
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo miaka 50 ya UHURU Igunga kuna watu hawajui kiswahili mpaka inabdi kampeni zikafanyike kisukuma au kinyamwezi? Hii Tanza ina NIA kweli?
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Shibuda anastahili kufanya kampeni zanzibar na siyo usukumani!! Sina hakika kama anakifahamu kisukuma!!
     
  6. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Shibuda wa CHADEMA ni sawa na Shy-ros wa CCM.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    SHYROSE ni nani CCM?
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! CDM leo wanamkumbuka Shibuda
     
  9. H

    Hurricane Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hujui kama ni kamanda wa UVCCM?? sijui Kinondoni??
     
  10. L

    Lua JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado anatumia kwanza ujira wa mwia!
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa Kiswahili chake cha mafumbo unadhani Wasukuma watamuelewa kweli?
     
  12. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema tunasubiri TAMKO kutoka kwa makamanda ili tujue la kufanya kuhusu Shibuda.
     
Loading...