Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda: Wanaopinga posho ni madomokaya na wahuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Dec 9, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katika hali ya kushangaza mbunge wa maswa John Shibuda-chadema amewalaani vikali watu wote wanaopinga nyongeza ya posho ya wabunge na kuwafananisha wote hao wanaopinga na madomokaya na wahuni.

    Shibuda ameendelea kusema kwamba nyongeza hiyo ni kidogo sana na watanzania waendelee kuiomba serikali iwajali wabunge wake.Shibuda amesema wanaopinga ni wanafiki wakubwa,wasaliti na waropokaji.

    Source: Shibuda aliongea na waandishi jana na kunukuliwa na baadhi ya magazeti leo kama Tanzania daima na majira
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Dah, lazima niseme kuwa hapa waliokota garasha hatufai kabisa huyu kama ni kweli kayasema haya!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwanini?
    Wao c walitaka mbunge?ili wapate RUZUKU
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kati ya watu CDM imechemsha ndo huyu,hivi hata haon huruma ya wananchi wa jimbo lake walivyo na maisha magumu?Shibuda akapimwe akili na apelekwe Mirembe
     
  5. d

    dada jane JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh shibuda kweli ni zigo. Taabu anaona maisha ni magumu na yeye kawekeza kwenye posho tu. Mbona anaifedhehesha familia yake. Kila siku baba anaongea offpoint tu
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    In financial terms, this guy is a liability to CDM.
     
  7. fige

    fige JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuda alikuwa mwanafunzi wa Yesu kati ya wale thenashara
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I second this.
    Mlishasikia akichangia kitu gani cha maana bungeni?
    Yule lazima utetezi wa haki za binadamu unaopigiwa kifua na Cameroon, Clinton na Obama utakuwa unamhusu sana yule.
     
  9. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati ule anawatukana Wabubge wenzake eti bado ni vijana Bungeni hawajui mambo ya kibunge, ambapo pia alikataa kutoka nje ya Bunge, CDM walimsamehe. Lakini katika hili, nafikiri CDM wamfukuze tu. Tuone kama hatarudi tena CCM. Ni afadhali kumkosa Shibuda kuliko kuwa naye. Hana msaada kwetu, siyo mzalendo, hana utu, hathamini wananchi wake, anafanyia tumbo lake tu na familia yake.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani muda umefika sasa kwa vyombo vya habari kuacha kutuchosha sisi wananchi kusoma habari za huyu dalali wa CCM uchwara. Shibuda anajulikana ni mchumia tumbo na CCM wanapenda watu wa namna hiyo maana wakimpa hela atanya chochote wanachotaka ili mradi tu anapata pesa.

    CHADEMA wameshapata walichotaka - kura nyingi kwenye jimbo la huyu bwana ambazo zimesaidia kuinua ruzuku ya chama (ruzuku inategemea % ya presidential vote). Kwa sasa hivi Shibuda ni karai, zege limeisha hana kazi tena. Aongee, akae kimya it does not matter.Ila jambo moja ni dhahiri, vizazi vijavyo vitashangazwa sana na historia ya Shibuda. Sio nzuri and I hope familia yake itamsaidia kutambua hili!
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    I wanna kill right now!??!!!? Life tight kuna mtumishi analipwa 146,000 Kwa mwezi afu ye posho ya laki mbili kwa siku haitoshi na huku bidhaa na huduma tunapata kwa bei moja. Yaani niko tayari kuwa recruited kwa wapambanaji watakaotaka kuingia msituni sanduku la kura halitatuokoa ikiwa wabunge wenyewe ndo hawa na vyama venyewe ndo hivyo Damn it
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu hatufai kabisa na alikuja CDM kwa ajili ya manufaa yake lakn sio kwa wananchi,lakn hili liwe fundisho kwa CDM sio kila mwanachama ajae huku ana upendo wa dhati na CDM
     
  13. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi napenda mtu mwny siasa za kweli kama shibuda anasema analoamini si hawa wanaongata na kupuliza.japo siungi mkono wabunge kuongezewa posha
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nadhani imefika mahali sasa Mbowe,Dr Slaa na Zitto waonyeshe mamlaka yao ya kiungozi dhidi ya Shibuda.
     
  15. D

    Dopas JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha ukweli anaosema Shibuda, domokaya no 1, ndo yeye. Ni mnafiki kubwa sana huyo hana lolote. Kama sio mnafiki kwanini amejificha kwenye magwanda wakati yeye ni gamba namba one? Apotee zake mnafiki huyo.
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Lord have Mercy on him kama kweli ameyasema hayo..!
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tuliwaambia suala la posho halina itikadi sasa huyu ni mbunge wa chadema analilia posho. chadema fukuza huyu kama ccm walivyothubutu kumfukuza Rostam Aziz na kuingia kwenye uchaguzi
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,545
    Likes Received: 6,153
    Trophy Points: 280
    Mhe. Shibuda, kama unasoma humu, nakushauri uwe na shukrani katika madogo ili uwe na shukrani katika makubwa!.

    Kuendekeza njaa kupindukia kutakulisha visivyo liwa!.

    Kwa msiomfahamu Mhe. Shibuda, huyu si wa kulaumiwa ni wa kuhurumiwa tuu kwa maana hajui asemalo wala atendalo!.
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    shibuda ni mamluki afukuzwe mbona ccm walithubutu kumwondoa akakimbilia chadema kwa nini chadema wanashindwa kuchukua maamuzi magumu.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    uwezo wao uliishia kwa wale madiwani wa Arusha. Wajaribu kwa Shibuda waone moto.
     
Loading...