Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHIBUDA vs KIKWETE; KURA UTAMPA NANI?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ramos, May 26, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simaanishi kluwa kila mtu ni mfuasi wa CCM humu. lakini naomba kila mtu ajisikie huru kujibu.

    Assume wewe ni Mjumbe wa NEC na majina mawili yameletwa kupigiwa kura kumpata mgombe uraisi kwa tiketi ya CCM. Kura ungempigia nani kati yao?

    NB This is assumption as I believe even if CHIBUDA will apply for presidency, his name will not easily get passed for voting to the floor...
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    simpatii yeyote ya kwangu itaharibika
     
  3. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwanini nipoteze kura yangu kwa watu hawa wawili? hata kama watapita urais mwaka huu, siwezi kuisaliti nafsi yangu kumpa kura hata mmoja wao kati ya hao....najua mwenyewe nani atachukua kura yangu mwaka huu.
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    naona wetu porojo nyingi mie kura yangu kama ningekuwa NEC
    John Shibuda angechukua kura yangu
    ikiwa nabadirisha nguo ikichafuka, vipi nisibadirishe raisi
    akichemka?
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo si swali kwavile Shibuda hana nia ya kuchukua fomu ya urais alichofanya ni danganya toto ili ijulikana JK anweza kuwa na mpinzani,lakini Shibuda hatochukua fomu.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Will vote for Salim Ahmed Salim!
     
  7. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hatachukua form? UNA MAANA KWAMBA ANAMWOGOPA SHEHE YAHYA aliyesema watakufa watakao fanya hivyo? nchi yetu inaongozwa na wachawi jamaniii!
     
  8. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shibuda........... Kati ya vipofu, chongo ni mfalme. Mkuu kachemsha mbayaa... nchi imemshinda na mzigo wa fadhila umemuelemea
     
  9. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ooooh! mimi nitampa Shibuda, mimi nitampa salim, mimi nitampa nani?, majority hamjajiandikisha kupiga kura na hata kama mmejiandikisha siku ya kura huwa hampigi. Wapiga kura wengi nchi hii wapo vijijini ambako huyo shibuda hajulikani. Subirini matokeo ambayo hamto-yapenda. "Mnataka kwenda peponi lakini kufa hamtaki, utakwenda vipi peponi kabla ya kufa"
     
  10. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mchawi yupi anaongoza nchi? na kama yupo umejua vipi kuwa huyo ni mchawi? kwa vitendo vipi? au ni dhana tu?
     
  11. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salim Ahmed Salim is Much better than Shibuda and others.
     
  12. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Much much better than Shibuda and others
     
  13. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mchawi ninayemwongelea ni shehe yahya, hii si dhana, kila mtu anajua kuwa uyu jamaa ni mchawi, mganga wa kienyeji, msoma nyota, mwiba nyota za watu, na ndiye viongozi wengi wanajivunia yeye kama ndo mchawi wao. nililokuwa nanliongea hapa ni kwamba, yeye alisema mtu atakayekuwa mpinzani wa kikwete atakufa, ndo nilikuwa nasema jamaaa ndo anaogopa kufa au?....by the way, kama kiongozi anaenda kwa mganga wa kienyeji mchawi msoma nyota, kigagula ili apate uongozi kichawi (as you know shetani ndo anatawala dunia hii ya uovu baada ya kumnyang'anya madaraka adam kwasababu ya dhambi, zamani sisi ndo tulikuwa watawala, sasa unless umeokoka ndo utatawala, kama haujaokoka uko chini ya shetani),...kama viongozi wanaenda kuchukua uchawi kwa mganga wa kienyeji ili watuongoze, kimahesabu ya kawaida ni kwamba, yule mchawi/mganga ndo anayeongoza nchi, kwasababu ndo anayemkontro yule kiongozi anayetuongoza. Unamjua shehe yahya?
     
Loading...