Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda: Upinzani ni sawa na chokoraa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 27, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Shibuda amesema kwamba upinzani ni sawa na Chokoraa,,,,,,,
    mie yangu macho na maskio tu.

    Sosi:nipashe
     
  2. A

    Activist p Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo na yeye ni chokoraa?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    shibuda ni MPINZANI????kama ni mpinzani basi ni MPINZANI WA UPINZANI
     
  4. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,627
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    'Shibuda' tunaomba tafsiri ya jina lake, linaweza kuwa linaendana na matendo yake, i doubt its, sory his IQ
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Matatizo ya kushobokea vilabu vya watoto kama maisha club, sasa anaongea kama kinda hana sera!

    Alichotumwa hakufaulu cdm gado!lol
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kama yeye sio chokoraa ajiudhuru ubunge
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shibuda= masaburi :bange:mad: work
     
  8. M

    Mboerap Senior Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hakutarajia hapo alipofikia. Huyu staili Yake huyu ilikua ubalozi wa nyumba mbili
     
  9. i

    ibra919 Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa tafsiri ya wanyiha wa kule mbozi mbeya neno'shibuda'linamaana ya muuaji.Sasa kama hii ni tafsiri sahihi basi shibuda na kauri zake zinaonyesha jinsi alivyokukuwa amenuia kuua upinzani ila sasa ameshindwa ananza kuweweseka dawa yake ni kumpuuza kama mh:Samweli Sitta alivyo mpuuza DAMU K.malima.
     
  10. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Kama ni tamaa ya madaraka basi shibuda ni number ONE !
     
  11. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hamna mpya hapa maana kwajinsi alivyoanza hizo propaganda zake nilitegemea zaidi sasa hii naona kumbe hana cha zaidi
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shibuda yuko sahihi kabisa, nani asiyejua kuwa CCM ni upinzani?
     
Loading...