Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHIBUDA: People's Power ni Kauli Mbiu ya TANU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZeMarcopolo, May 30, 2012.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na bado mtasema yote mpaka yataisha lakini CHADEMA kiboko yenu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee mnamkweza sana
    kwa kumfungulia thread kila baada ya dkka moja.

    Hana sera anaweweseka!
    mpotezeeni
     
  4. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatma yake iko 2015, pale itakapobidi awafuate mabwana zake huko waliko. Awe na bahati kama hajakuta talaka yake mezani.
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Well said Mh. Shibuda.
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    puuuuuu!
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Shibuda hajasema kwamba jina hilo liko kwa msajili wa vyama. Alichosema ni origin ya kauli mbiu ya People's Power. Anachofanya ni kuweka rekodi za historia sawa tu.
     
  9. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna dharau kubwa kama unapojaribu kumchokonoa mwerevu alafu yeye anakuangalia na hakujibu lolote,ndilo limetokea kwa Shibuda,sasa hv ndio amezidi kudharaulika na kuonekana ni mbwabwajaji tu!kwa hiyo Romania,Tunisia, Egypt,etc kauli mbiu ya nguvu ya umma waliiga TANU?huyu mzee ni BOGUS kabisa,na hata wanao support kauli zake ndio ma BOGUS wakutupwa
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Point ya Shibuda ni ipi hasa? Kwamba hayo maneno ni hati miliki ya TANU? Na kama yamekuwa reclyced shida ni nini?

    CCM naona wamepata publicist wa aina yake!
     
  11. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio mgombea urais! Ni bora akagombea huko huko anakojua! Make sioni kama anaweza kupata hata kura 50,000 Tanzania nzima!
     
  12. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kauli anazoendelea kuzitoa John Shibuda mbunge wa Maswa dhidi ya Chadema na kuendea kwa Chama kumkumbatia ndani ya chama ni dalili tosha kuwa Shibuda ni mtaji na Chadema imewekeza kwa Mwanachama wake huyo.
     
  13. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    TANU anaijua yeye na hao wazee wenzie wa CCM. kama TANU ilitumia kauli mbiu hii kuondoa ukoloni wa mzungu sasa inatumika kuondoa ukoloni wa mafisadi na magambazi. CDM move on hadi kieleweke.
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni video ya mwaka 2010. Haina lolote nadhani ni wakati anashukuru wapiga kura wakwe kwa kuchaguliwa kuwa mbunge.
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Halafu? Ili iweje? Na wewe acha kupotosha watu ZeMarcopolo, kwa kukusaidia tu...kauli mbiu ya peoples power ina historia yake ulimwenguni na wala haina uhusiano wowote na TANU. Shibuda hajui anachokiongelea, period.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hivi huwa mnacomment mkiwa wapi? Kuiga kuna tatizo gani kwani?
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sawa tu!hata baba yangu alikuwa peoples power ya TANU lakini sasa ni peoples power ya CDM.
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa dawa yake afanyiwe Umafia. Apotezwe kwenye ramani ya dunia kabsa.
     
  19. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmm...hadi uvivu kumwelimisha mtu.Yaani ktk nukuu zote za mapinduzi yaliyowahi kufanyika duniani kwa nguvu ya umma umepata hiyo ya SHIBUDA kuhusu TANU.Anyway,jaribu kuainisha ni ktk mazingira gani TANU ilitumia nguvu ya umma na siyo uhuru ni kazi,ujamaa na kujitegemea,kazi ni kipimo cha utu,umoja ni nguvu na nyinginezo? Ukiwa Kamanda ni rahisi kuwa na kumbukumbu na kuwa na uwezo wa kutofautisha siasa za 1960s na 2010s. CHADEMA-Vema!
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mimi nimempotosha nani tena? Sijaweka neno langu hata moja. Au kuleta kauli ya kiongozi ni kupotosha?
     
Loading...