Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda ndani ya Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by carefree, Jul 18, 2011.

  1. c

    carefree JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    shibuda leo nimemuona akiongea na watu mbele ya safari hoteli kama alikuwa anafanya mkutano nami nikamsogelea akawa anatoa ngonjera zake kama kawaida alikuwa na waandishi
    my take kwa nini kama alitaka kuzngumza na waandishi wa habari asitafute eneo lenye viti na meza kuliko kusimama pembeni ya barabara
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    arusha anafanya nini?au anataka kuungana na nape kwenye maandamano?
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,756
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Rose, kuku wa kienyeji ni wa kienyeji tu hata ukimfuga kithungu....
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2pe basi alikuwa na mada gani
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Labda anataka kurudisha kadi kwenye mkutano wa Nape maana ndio fashion siku hizi !
     
  6. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hakuna la maana,topic haieleweki.Toa kitu kinachoeleweka.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii thread ni utumbo mtupu!
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ba ha ha! Crap'
     
  9. T

    Triple DDD Senior Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atapata kipigo kama ndio anatuchezea wana arusha
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,236
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Aangalie CCM watamuua halafu waisingizie CDM kama walivyomfanya Chacha Wangwe.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Amesemaje??
     
  12. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana ndiye alikula dili na madiwani wasaliti wa Chadema kuhusu mwafaka wa Umeya Arusha. Chamoto atakiona.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ulitaka aongee na wanyama? tuambie alikuwa anawaambia nini hao watu, hiyo ndiyo point ya msingi.
    jamaa wengine bana!
     
  14. c

    carefree JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    watz matatizo kweli yaani kuwadokeza imekuwa kero , Shibuda anasema hajapata barua ya kutakiwa kujieleza , anasema kupinga posho ni agenda ya mbowe na zitto c ya cdm hivyo hajakosea chochote na atajibu mapigo akirudi dar baadaye .
     
  15. M

    Mzee Wa Maono Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mwehu sana yaani ukiona mtu anaongea na watu tu unaanza kuleta uumbo hapa. leta issue za maana wewe, ukiona kichaka tu c..pi inajaa mervi.
     
  16. k

    kiloni JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kunguru hafugiki
     
  17. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anaenda kurudisha kadi ya CDM kwenye mkutano mkutano wa CCM jumamosi ijayo. CCM wanaona Arusha ni tishio kwao, hivyo wakiweza andaa mkutano na CHIBUDA akarejesha kadi yake hapo A town, basi kwao wanaona watakuwa wamewini watu wa A Town

    My take: Hizi ni mbinu za kizamani saana, Magamba waelewe kuwa HATUDANGANYIKI!!!!!!
     
  18. M

    Mzee Wa Maono Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asiporudisha je tukuite nani, chagua jina, au tukuweke kwenye kundi gani la taarabu, ila wewe ni domo kunuka unadanganya sana watu ndio kazi mliotumwa na magwanda?
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu hukufanikiwa kumuhoji japo sekunde?
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    au mkuu ulikuwa unapita tu..
     
Loading...