Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda na Selelii waimbe sasa wimbo wa mshike ndege tunduni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Oct 26, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kuna wanasiasa wanaokenua na meno yote 42 yanaonekana ni Shibuda na Selelii ambao wamejikomboa kwa kukimbia kutoka CCM.

    Je wanaujua wimbo wa Mshike, mshike ndege tunduni tuliowajanja tumekimbia x2.
    Shibuda na Selelii wamekuwa ndege wajanja.

    [​IMG][​IMG]
     
  2. R

    Reyes Senior Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    seleli kaenda wapi? UPDP au kwa mtengeneza mabomu?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    SELELII yuko wapi?
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ni mwanachama mfu bado, sijasikia kama amehama, otherwise vyombo vya habari vyenye akili km mwananchi, raia mwema, tanzania daima,......vingeripoti ishu sensitive kama hiyo.
     
  5. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama Dr. LWAITAMA.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijamsikia sasa naona yuko kimya akiangalia upepo wa uchaguzi tusubiri uvhaguzi uiishe labda ataibuka
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nachojua mimi ni kuwa Selelii ni mwanachama hai wa CCM!!!Mtoa habari toa ufafanuzi wa kutosha!!!
     
  8. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mvumilivu ula mbivu,Selelii anajua atarudi tu.....kwenye chat,mambao aliyo yafanya ni makubwa...
     
  9. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuhusu Selelii ni uzushi!
    Mtoa habari hajui nini anaongea! Hii habari ipelekwe kwenye jokes au udaku!
     
  10. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yawezekana kateleza pengine alikua anamaanisha Fred Mpendazoe
     
  11. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani vipi bashe?
    Nilisikia kahama CCM, ila chanzo chenyewe sina Imani nacho :tape:
     
  12. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bashe alichofanyiwa ni Mungu mwenyewe atamlipia, JK amuogope Muumba wake, sio haki kitendo alichomfanyia Bashe:nono:
     
Loading...