Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda na jk wakitoa salam za rambirambi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Sep 7, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [h=3][/h]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [FONT=&quot] [/FONT]Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete ndugu jamaa na marafiki wa Hayati Luteni Kanali (mst) Adam Hussein Mwandu Makwaia jana Septemba 6, 2012 Keko, jijini Dar es salaam.
    [​IMG]

    Hayati Luteni Kanali (mst) Adam Hussein Mwandu Makwaia, akiwa kazini kama Mpambe wa Rais wa kwanza wa Tanzania, Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere na baadaye Rais wa pili wa Tanzania Alhaj Ali Hassan Mwinyi.


    Picha na IKULU
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    So what? wamefuata upwapwa tu!
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata katika mazishi ya Mwandishi wa habari pale Tukuyu, Dr. Slaa na Prof Mwandosa walitoa rambirambi. CCM inakufa kwa laana inazopata kutokana na DUA za Wananchi Tunaodhulumiwa. CCM haiwezi kuiua CDM, pamoja na propaganda za Ukabila, kuichonganisha na waislam na kupandikiza mamluki. Wananchi now tunajua Ukweli, kilichobaki ni kuzidi kuomba Dua na kuwa wakweli 2015 RIP CCM
     
Loading...