Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda Mkamilifu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng`wanakidiku, May 19, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau wa saikolojia na wale mnaomfahamu ndugu yetu John Shibuda Je uwezo wake wa kufikiri upo sawa sawa kama zamani au anatatizo la kisaikolojia linalohitaji apelekwe hospitali? Maana mi nashindwa kuelewa misimamo yake na matamshi yake kama kazaliwa leo!
    Kwani keshafanya vituko vingi, mojawapo:
    1. Alitaka kugombe Urais 2010 kumpinga JK, na watu walimshangaa kabisa, ikabidi akajiondoa
    2. CCM wakoona hawafai wakamtema na CDM wakamchukua, akashinda ubunge
    3. Lile la 2010 kaliibua tena sasa tena ndani yakikao cha CCM yeye kama kiongozi wa upinzani "ingawa sijui kama kweli hayo maneno ya kutaka kugombe urais aliyatoa kweli"
    4. Na vituko vingine vingi vya kupingana na maamuzi ya wengi ndani ya chama.
    Mwenye kufahamu atujulishe, ili tuache kumlaumu huyu ndugu yetu.
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mvurugaji huyo! Sielewi CDM, kwanini camera zao hazikumulika vizuri na kumkaribisha huyu mamluki!
     
  3. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumkaribisha shibuda kuvaa gwanda nadhani ilikuwa kosa kubwa mi nadhani huyu jamaa bado ni gamba anataka kutuharibia chama chenye utaifa mpaka huku kwetu kiwira-Tukuyu diwani wangu ni CDM.
     
  4. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ubinafsi unamsumbua.. Kidomodomo sana huyu jamaa.. Alivaa gwanda bila kujivua gamba.
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila kama anatumia mbinu za Mrema "Kuvuruga upinzani" nadhani kachelewa sana. Maana sasa watu wanahitaji uwajibikaji.
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    anajisumbua tu kama mrema wa TLP
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee ni mufilisi hana lolote na hajawahi hata mara moja kufikiri sawa sawa ni kapi tu. cdm walimhurumia wakamchukua na kwa umaarufu na nguvu ya cdm yeyote angeshinda na ndiyo ilivyokuwa kwa shibuda. yuko katika frustration hajui ataishi vipi baada ya 2015 na kujibambika lafudhi ya kipemba ambayo ndiyo ujiko anaojivunia. asikuumize kichwa hana kitu ***** tu huyu mzee.
     
Loading...