Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda: Maaskofu muacheni Rais afanye kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Laurence, Dec 27, 2011.

  1. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ameyasema hayo huku akisisitiza kua kitendo cha maaskofu kuendelea kumuandama Raisi Jk mara kwa mara si cha kiungwana huku akiwa amefanya mambo mengi huku akiungwa mkono na BAKWATA huku wao wakisema Rais amefanya mambo mengi mazuri kwenye kipindi chake cha uongozi.

    Source: Gazeti Jambo Leo
     
  2. Kinyengeli

    Kinyengeli JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hv huyu mzee ni Popo au ndege???? Mi huwaga simuelewagi na hakunaga mnafiki na mganga njaa kama huyu!!.
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    huyu ni mnafiki!
     
  4. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ushauri wangu wa bure kwa Mh. Shibuda, maisha si lazima Siasa, anaweza kujaribu Taaluma, Shughuli nyingine.Maana haeleweki anasimamia upande gani, ni bora ungerudi CCM ulipotoka tujue moja unasimamia Ilani ya Chama tawala, CCM
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ilikuaje alitaka kumng'oa hata kipindi chake hakijaisha ??
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    amezaliwa na jinsia mbili
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Source sio reliable hiyo!
     
  8. n

    nndondo JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Huyu njaa tu anatia aibu sana.

    Mimi binafsi niliwahi kukutana nae wakati CCM wamemtema pale Dar City hotel ya paradise na nikaongea nae akiwa anamkandia huyo huyo Rais kwa matusi makubwa tena ya nguoni na kiswahili chake cha kama vile analiwa kisamaki, pia nilikuwa karibu sana na timu ya ITV iliyo muokoa baada ya kutuma muandishi aliyesafiri usiku mzima kwa gari ya kukodi kwenda kum-rescue baada ya CCM na huyo rais kutangaza kwamba amejitoa kwenye ugombeaji siku moja kabla ya uchaguzi na hakuwa na namna yoyote ya kujiokoa if not for ITV, huyu kweli anadhihirisha ya wahenga kwamba msitiri mbuzi binadamu atakuboa.

    Anajikomba tu ndio asili yake, hana cha siasa wala nini, ni kujikomba tu na cha kusikitisha sasa wananchi wake hawana mbunge maana hii ni takataka, sasa CHADEMA wamejifunza, hizi takataka ni za kuchoma moto ama kuzichimbia tu ili mahali pawe safi, hivi kwa nini awasakame maaskofu anataka kupata sympathy ya waislamu na kutuzidishia vurugu za kidini, mbona waliposema Kikwete ni chaguo la mungu hakusema, na hicho anachosema serikali imefanya mambo mengi, hebu ayataje ni yepi.

    Hafai kabisa huyu; wakati watanzania wanateseka na watu wanaunganisha nguvu kumuokoa mtoto wa kitanzania kwenye udhalimu wa hali ya juu yeye anaendekeza njaa na ubinafsi, hana kazi hana njia yoyote ya kupata kipato isipokua upambe ndio aponee humo, nawaonea huruma watoto wake kwa baba kama huyu
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kufa hafi, yaani yupo yupo tu! nadhani bado anawaza kugombea urais kwa tiketi ya ccm.
    CHADEMA wanatakiwa kuchukua uamuzi mgumu kuliko ule wa NCCR
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mbali ya jambo leo pia uhuru na Tazama wameripoti kwa kina
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    La msingi hilo sana mkuu na ndio unafiki wa huyu Shibuda unapojidhihirisha wazi,simpendi huyu mtu yani basi tuu lakn CDM kipindi kingine watizame watu wa namna hii
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yaani afadhali umenizuia,ningemharibu sura mbaya kabisa.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie mwenyewe nawashangaa sana maaskofu badala ya kukemea ufisadi ndani ya makanisa yao ambapo mafisadi wengi ndimo wanamo tokea na wao kuwakumbatia wanamwandama Rais. Hii yaonyesha maaskofu wana ajenda ya siri kwani kipindi cha BWM hatukuwasikia kabisa. Maaskofu fanyeni kazi yakuwafunza mafisadi ndani ya makanisa yenu waache uovu huo, kwani mafisadi wengi ni wakristo.
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Shibuda ni mganga njaa pale alipo anajua kuwa amekalia kuti kavu Chadema hivyo anataka kujipendekeza kwa mkweree ili arudi ccm COME NEXT GENERAL ELECTION!!! Alivyokuwa mpumbavu anafikiri mkweree amesahau matusi aliyokuwa anamtukana alipotaka kugombea urais kwa tiketi ya ccm; mkweree ni mtu wa visasi sana sidhani kama atakuja kumsamehe huyu zuzu, ngojeni mtaona.
     
  15. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yupo kazini (siyo ya kisiasa) kwa mitaa hiyo.
    CHADEMA wamemcontain vizuri, anatafuta mahali pa kupumulia. Anapotoa pumzi ndiyo hayo unayoyasikia.
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    until recently i regarded him as crazy... but mmmmh he is stupid as well!
     
  17. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Yaani kwa nini alichukua fomu kugombea urais 2010?
     
  18. B

    Bi Mashavu Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha haa haa! Guys you are very funny! Hivi lengo la mtoa mada ilikuwa tumjadili Mh. huyu (personality yake) au tufanye upembuzi yakinifu kwa maneno aliyoyasema.

    Mi binafsi naona maneno aliyoyasema yana Mashiko kwa sababu siku za karibuni kumezuka wimbi la viongozi wa dini (Nikimaanisha wakristo na waislamu) kuidadavua Serikali kila kukicha sasa najiuliza hiviii siku serikali nayo ikiacha kazi zake za msingi (MISSION) na kuanza kuzidadavua dini hizi kwa staili ya mipasho kama wanavyofanya wao patatosha kweli!!

    My take : kila mmoja afanye kazi zake za msingi kama ni kuikosoa Serikali vipo vyama vya Upinzani na Wanaharakati wengine sio kazi ya taasisi za kidini.
     
  19. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njaa inamsumbua hata kwenye kuongezwa posho za wabunge alikuwa anapayuka na kuonyesha njaa yake hadharani
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Umetumia lugha kali,lakini hamna namna nyinine nzuri ya kumuelezea huyu bwana.
     
Loading...