Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda kwenye mazishi ya rejia alikuwepo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Jan 20, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana jf n kama sikumuona Shibuda popote kwenye msiba wa rejia je kuna mwenye data
     
  2. L

    Luiz JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    hakuwepo hata hivyo hatukuitaji huyu ze comedy
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani ulikuwa ni mkutano mkuu wa wabunge wa Chadema? au ni umbea unakusumbua
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kiongozi niliuliza hii kitu watu wakasema alikuwepo ila wakasema ameufyata baada ya Kuona kafurila na Hamad rashid wamechopolewa kule kwao.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli great thinkers tumefikia hapa? Uwepo wake hauna maana yoyote.
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    taratibu kiongozi -- mbona Lissu hakuwepo pia. Msiba si mkutano wa wabunge bali mtu ana hiari kuhudhuria au kutohudhuria.
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ulikuwa unamtaka?nenda pale kinondoni utamkuta.,,,acheni umbeya nyie,,
     
  9. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. Shibuda alikuwepo, nilimuona katika picha zilizowekwa humu JF
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mh Sofia Simba sikumuona pia! Kuna mahusiano???
     
  11. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unaweza kututajia wote waliohudhuria? Wewe mwenyewe ulikuwepo au hukumwona kwenye picha zilizotumwa humu? Sidhani kama tunstahili kufika hapa tulipofikia. Shibuda ni Mbunge kama wabunge wengine jamani. Simkubali kabisa huyu jamaa lakini kwenye hili ......
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu hapa na neck brace

    [​IMG]
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bora ulivyoweka maana kuna watu nimejua kuwa hawapitii kabisa post husika kabla ya kusema!!
     
  14. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Achana na Shibuda kwani huyo kawa sawa na Jini lisilofugika hata ukilikamata ukalitia ndani ya chupa na kufunga kizibo basi pindi umalizapo kazi hiyo utakuta kanyoosha kidole juu nje ya mfuniko akiomba roho yako..la hivyo la nini bwana?

     
  15. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha uzabinazana mbona Lissu hakuonekana wala hamuulizi?
     
  16. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu jaribu kuuliza swali, ulichoandika ni statement. Ungeuliza hv, je kwenye msiba wa Regia, Shibuda alikuwepo?
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shibuda alikuwepo na alishiriki mwanzo mwisho,Hata kule Ifakara alikuwepo
     
  18. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani watu hamkufuatilia matukio ya msiba?????? LISSU ALIKUWEPO TAFUTA PICHA ZA MSIBA UONE.....
     
  19. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa seems to be bigger than CDM; Mana wote wanaufyata mkia mbele ya kamanda na mgombea urais wa CDM 2015
     
  20. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha aliyeweka kapatia manake zengwe lililokuwa linataka kutengenezwa limezimwa, wafike watu wa CCM asifike yeye du JF imevamiwa na watu wasio taka kuuliza au kudurusu. Ukiwa na hisia tu unaanzisha thread.
     
Loading...