Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda kuwakilisha Bunge APRM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by artist, Feb 15, 2011.

  1. a

    artist Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Maswa, John Magare Shibuda amepitishwa rasmi na Bunge kuwa mwakilishi wa Bunge katika taasisi ya Umoja wa Afrika inayotathmini mambo ya utawala bora (African Peer Review Mechanism) APRM tawi la Tanzania ambalo liko chini ya Wizara ya Mambo ya Nje.

    Je, atasaidia kusukuma mbele agenda ya utawala bora kwa mashairi na nahau tamu?Tusubiri tuone.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wacha wivu wa kijinga
     
  3. a

    artist Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shekhe wa Pwani rudia kusoma post. Nimeweka taarifa na kuuliza swali la kuchagiza mjadala, hayo ya wivu ya wapi tena????Du kweli hii ndo Bongo.

    Nionavyo APRM kama itamtumia vyema taasisi hiyo itaweza kusikika na kupaza sauti yake kuhusu utawala bora nchini.Nahau na mashairi ni mbinu muhimu katika kufikisha ujumbe
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ataghani nyimbo tamu kwa wazungu wa kiafrika
     
  5. c

    chotimemba Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu bw. mbali ya mashairi yake na nahau lakini ni mthubutu na mtetezi mkuu ataweza hasaaaaa!!!!!!!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    TUNATAKA MCHAKATO WA KATIBA MPYA NA TUME HURU
    YA UCHAGUZI BUNGENI SASA HIVI!!!


    Enyi Ndugu Waheshimiwa viongozi wetu

    akina Kikwete, Dr Slaa, Prof Lipumba, Mbowe, Julius Mtatiro, Zitto Kabwe, Mbatia, Dr Mvungi, Prof Baregu, Prof Mukandala, Dr Bana, Dr Azaveli, Mama Nkya, Ndg Mgaya, Makwaia wa Kuhenga, Jenerali Ulimwengu, Reginald Mengi, Pius Msekwa, Fredrick Sumaye Fredrick Msuya, John Malecela, Mama Anna Makinda, Sheik Issa Bin Simba, Mhe Iddi Simba, Maaskofu na Wachungaji wote nchini, Denis Mwamnyange, Said Mwema, The Othma's, Tundu Lissu, Sitta, Mwakyembe, Mzee Mkapa, Mzee Salim Ahmed Salim, Mzee Sinde Warioba, Mzee Butiku, Prof Sarungi, Selasini, Ole Sendeka, Tido Mhando, Mama Maria Nyerere, Mama Karume, Selelii, Prof Bangu, Dr Matumaini, Bashe, Celina Kombani, Kafulila, Hamad Rashid, Regia, Lukuvi, Mama Maghimbi,Mama Anna Abdala, Pombe Magufuli, Mstaarabu wa Siasa Tanzania - Dr Mohammed Shein, Salmin Amour, Godbless Lema, Mzee Mwanakijiji, Maxence Melo, Candid Scope, Fareed, Mwakalebela, Mnyika, Halima Mdee, viongozi wote wa serikali za wanafunzi vyuoni ... na wengine wengi wengi wengi tu, sisi kama vijana wa nchi hii sasa hivi tunawaulizeni nyote kwa pamoja kwamba ...

    ... suala letu la michakato wa kujiandikia KATIBA MPYA na kuunda Tume Huru ya Uchaguzi ZINAANZA LINI BUNGENI???
     
Loading...