Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda kujiunga na Chadema?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Aug 4, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Shibuda ambaye alijitoa kuwania kiti cha urais hivi karibuni kumpisha Rais Kikwete, anadaiwa kuwa katika wakati mgumu wa kuamua hatima yake kisiasa kutokana na matokeo ya kura za maoni na shinikizo jipya la kumtaka ajiunge CHADEMA.

    "Kweli watu wengi wamenifuata kunishawishi nijiunge CHADEMA, lakini ni mapema mno kwa sasa maana hata matokeo kamili hatujayapata na hivi sasa ndio tunaenda wilayani kupata matokeo, lakini mimi siku zote naamini kugombana na sheikh au askofu, si kugombana na msikiti au kanisa," alisema Shibuda bila kufafanua.
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo nukuu umeitoa wapi?
    au ni wewe ndio umeitunga na kutaka dunia iamini katika nadharia/ndoto yako?
    tupe thread...
    no research no right to speak.
     
  3. M

    Mpingo1 Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Minda

    Kilichoandikwa hapo kimetoka kwenye gazeti la Tanzania Daima leo. gonga www.freemedia.com usome kwenyewe.

    Hata hivyo, binafsi sikubaliani na kila anayeshindwa kura za maoni kukimbilia CHADEMA. Hivi hizo sera za chama kazisoma lini? Tusijegeuza CHADEMA kuwa dodoki (maneno ya mwalimu) kuzoa kila mwenye njaa. Nimemuelewa Marando aliyesema wazi kwamba anaingia CHADEMA si kwa nia ya kugombea cheo chochote, bali kupigania mabadiliko ya kweli.
     
  4. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CHADEMA iwapokee wale tu ambao wana uwezo na uchungu wa kweli na nchi hii. Na hao wawe wale ambao wametupwa kwenye kura za maoni kwa mizengwe ya CCM au shinikizo la mafisadi.
     
Loading...